வெற்றி, வி.ஜே.கோபிநாத் இணைந்து நடிக்கும் ‘ஜிவி 2’ படத்தின் டீசர் இதோ !!

0
வெற்றி, வி.ஜே.கோபிநாத் இணைந்து நடிக்கும் ‘ஜிவி 2’ படத்தின் டீசர் இதோ !!

வெற்றி, விஜே கோபிநாத் இணைந்து நடிக்கும் ஜிவி 2 படத்தின் டீசரை இயக்குநர் லோகேஷ் கனகராஜ் இன்று வெளியிட்டார். வெற்றி நடிக்கும் ‘ஜிவி 2’ படத்தின் படப்பிடிப்பு மார்ச் மாதம் துவங்கி 27 நாட்களில் முடிவடைந்தது. அசலை இயக்கிய வி.ஜே.கோபிநாத் தான் இதன் தொடர்ச்சியையும் இயக்குகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

புதிரான கதையுடன் கூடிய ரேஸி டீஸர் மனதைக் கவரும் த்ரில்லராக உறுதியளிக்கிறது. ‘ஜிவி 2’ முதல் பாகம் முடிவடையும் இடத்திலிருந்து தொடங்குகிறது மற்றும் அதன் தொடர்ச்சி அனைத்து முக்கிய கூறுகளையும் தக்க வைத்துக் கொள்ளும். அதன் தொடர்ச்சியாக ரோகினி, கருணாகரன் உள்ளிட்ட அனைத்து முன்னணி நடிகர்களையும் தயாரிப்பாளர்கள் தக்கவைத்துள்ளனர்.

‘ஜிவி’ 2019 இல் வெளியானது, இதில் கருணாகரனுடன் வெற்றி முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். இது ஒளிப்பதிவு மற்றும் படத்தொகுப்பில் முறையே பிரவீன் குமார் மற்றும் பிரவீன் கே.எல். இப்படத்திற்கு கே.எஸ்.சுந்தரமூர்த்தி இசையமைத்துள்ளார். இப்போது, ​​அதே தொழில்நுட்பக் குழுவினர் படத்தின் தொடர்ச்சிக்காக இணைக்கப்பட்டுள்ளனர் மற்றும் பார்வையாளர்களிடமிருந்து எதிர்பார்ப்பு நிலைகள் உண்மையில் அதிகமாக உள்ளன.
கே.எஸ்.சுந்தரமூர்த்தி இப்படத்திற்கு இசையமைத்துள்ள இப்படத்தின் எடிட்டிங்கை பிரவீன் கே.எல் கவனிக்கிறார். படத்திற்கு ஒளிப்பதிவு பிரவீன் குமார். முதல் பாகத்தின் திரைக்கதையை பாபு தமிழ் எழுதிய நிலையில், கோபிநாத் தானே இப்படத்திற்கு வசனம் எழுதியுள்ளார்.
2019 க்ரைம் நாடகத்தின் இரண்டாம் பாகத்தை சுரேஷ் காமாட்சியின் வி ஹவுஸ் புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரித்துள்ளது. போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடந்து வரும் நிலையில், படத்தை இந்த ஆண்டு வெளியிட படக்குழுவினர் நம்பிக்கை வைத்துள்ளனர்.

No posts to display