‘கேப்டன் மில்லர்’ படத்தை பற்றி வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
‘கேப்டன் மில்லர்’ படத்தை பற்றி வெளியான அப்டேட் இதோ !!

இயக்குனர் அருண் மாதேஸ்வரனுடன் தனுஷ் தனது வரவிருக்கும் ‘கேப்டன் மில்லர்’ படத்தை அறிவித்துள்ளார், மேலும் படத்தைத் தொடங்க நடிகர் உற்சாகமாக இருக்கிறார். இப்படம் 1980 களில் நடக்கும் கேங்ஸ்டர் நாடகம் என்றும், அதன் தலைப்பு படத்தில் தனுஷின் கதாபாத்திரத்துடன் தொடர்புடையதாக இருக்கும் என்றும் கூறப்படுகிறது. இப்படத்தில் தனுஷ் பல அவதாரங்களில் நடிக்கிறார், மேலும் படத்தை பான்-இந்தியாவில் வெளியிட தயாரிப்பாளர்கள் திட்டமிட்டுள்ளனர். படத்தின் கதை உலகளாவிய பார்வையாளர்களை இணைக்கக்கூடும் என்பதால், தயாரிப்பாளர்கள் படத்திற்காக ஒரு பெரிய பட்ஜெட்டை ஒதுக்கி வைத்துள்ளனர், மேலும் இது தனுஷின் இதுவரையிலான அதிக பொருட்செலவுப் படமாக இருக்கும்.

இயக்குனர் அருண் மாதேஸ்வரனின் கடைசி இரண்டு படங்களான ‘ராக்கி’ மற்றும் ‘சாணி கயிறு’ போல் இல்லாமல், ‘கேப்டன் மில்லர்’ அட்டகாசமாக இருக்காது, மேலும் படம் கமர்ஷியல் படமாக கச்சிதமாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு அடுத்த சில வாரங்களில் தொடங்கும், மேலும் இப்படத்திற்காக இந்தியாவில் உள்ள அனைத்து இடங்களிலும் படப்பிடிப்பு நடத்த இயக்குனர் திட்டமிட்டுள்ளார். ஸ்ரேயாஸ் கிருஷ்ணா ஒளிப்பதிவு செய்ய, ஜிவி பிரகாஷ் குமார் இசையமைக்கிறார்.

தனுஷ் தற்போது வெங்கி அட்லூரியுடன் ‘வாத்தி’ அல்லது ‘சார்’ படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார், மேலும் படம் முடிவடையும் தருவாயில் உள்ளது. பிஸியான நடிகர் செல்வராகவன் இயக்கியுள்ள ‘நானே வருவேன்’ படத்தின் படப்பிடிப்பையும் முடித்துள்ளார், மேலும் படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் வேலைகள் சீராக நடந்து வருகின்றன.

No posts to display