அருண் விஜய்யின் தமிழ் ராக்கர்ஸ் ஃபர்ஸ்ட் லுக் இதோ !!

0
அருண் விஜய்யின் தமிழ் ராக்கர்ஸ் ஃபர்ஸ்ட் லுக் இதோ !!

அருண் விஜய் நடிப்பில் உருவாகி வரும் தமிழ் ராக்கர்ஸ் என்ற வெப் சீரிஸின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் சமூக வலைதளங்களில் வெளியிடப்பட்டது.

தொடரின் வெளியீட்டு தேதி இன்னும் வெளியிடப்படவில்லை என்றாலும், இது சோனிலிவியில் திரையிடப்படும்.

அறிவழகன் இயக்கிய இந்த தொடரில் வாணி போஜன், ஐஸ்வர்யா மேனன், அழகம் பெருமாள், வினோதினி வைத்தியநாதன், எம்.எஸ்.பாஸ்கர் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர். ஏஸ் புரொடக்ஷன் பேனர், ஏவிஎம் புரொடக்ஷன்ஸ், இந்தத் திட்டத்தைத் தங்கள் முதல் தொடர் தயாரிப்பாக ஆதரிக்கிறது.

தமிழ் ராக்கர்ஸ் ஒரு மோசமான திருட்டு குழுவைச் சுற்றி வருகிறது, தமிழ்ராக்கர்ஸ், அவர்கள் பெரும் பட்ஜெட்டில் மற்றும் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படத்தை வெளியிடுவதற்கான திட்டத்தை பகிரங்கமாக அறிவிக்கிறார்கள். ருத்ரா தலைமையிலான ஒரு சிறப்புக் குழு, கடந்த காலத்தைக் கொண்ட ஒரு போலீஸ்காரர், திரைப்படத்தைப் பாதுகாக்க நேரம், கட்டுக்கடங்காத ரசிகர்கள் மற்றும் அநாமதேய இணைய கடற்கொள்ளையர்களின் நெட்வொர்க்கிற்கு எதிராக போராட வேண்டும்.

இதற்கிடையில், அருண் விஜய் கடைசியாக சமீபத்தில் திரையரங்குகளில் வெளியான யானை படத்தில் நடித்தார். பார்டர், அக்னி சிறகுகள், மற்றும் சினம் ஆகியவை தயாரிப்பின் பல்வேறு கட்டங்களில் உள்ள அவரது மற்ற படங்கள்.

No posts to display