முதல் நாள் முடிவில் அருண் விஜய் நடித்த யானை படத்தின் வசூல் எவ்வளவு தெரியுமா ?

0
முதல் நாள் முடிவில் அருண் விஜய் நடித்த யானை படத்தின் வசூல் எவ்வளவு தெரியுமா ?

ஹரி இயக்கிய தமிழ் ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னர் யானை இன்று திரையரங்குகளில் வெளியாகியுள்ளது. ஹரி கடந்த காலங்களில் தாமிரபரணி, வேல், பூஜை, சிங்கம் திரைப்படத் தொடர் போன்ற பல வணிக ரீதியாக வெற்றிகரமான படங்களை வழங்கியுள்ளார், இப்போது அவர் 3.5 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு தனது சமீபத்திய வெளியீடுடன் வலுவான மறுபிரவேசத்திற்குத் தயாராகிவிட்டார்.

முதல் நாளில் தமிழகம் முழுவதும் நல்ல விமர்சனங்களை பெற்றுள்ள இத்திரைப்படம் தமிழகத்தில் முதல் நாளில் மட்டும் ரூ. 4 கோடி வசூலித்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

நல்ல விமர்சனம் கிடைத்திருப்பதால் வரும் நாட்களிலும் படத்தின் வசூல் அதிகரிக்கும் என்கின்றனர்.

யானை படத்தில் அருண் விஜய், பிரியா பவானி சங்கர் ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க, சமுத்திரக்கனி, யோகி பாபு, புகழ் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர். கோபிநாத் ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார், ஆண்டனி படத்தொகுப்பு செய்துள்ளார், ஜிவி பிரகாஷ் குமார் இசையமைத்துள்ளார்.

No posts to display