லத்தி’ படத்தில் விஷாலின் அறிமுகக் காட்சி பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
லத்தி’ படத்தில் விஷாலின் அறிமுகக் காட்சி பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

விஷால் அடுத்ததாக அறிமுக இயக்குனர் வினோத் குமாருடன் ‘லத்தி’ படத்தில் நடித்து வருகிறார், மேலும் படத்தின் இறுதிக்கட்ட படப்பிடிப்பு நடந்து வருகிறது. இப்போது லேட்டஸ்ட் அப்டேட் என்னவெனில், ‘லத்தி’ படத்தில் விஷாலின் அறிமுகக் காட்சி அட்டகாசமாக இருக்கும். விஷால் ‘லத்தி’ படத்தின் செட்டில் இருந்து ஒரு வீடியோவைப் பகிர்ந்துள்ளார், மேலும் அவர் படத்தில் அறிமுக சண்டைக் காட்சிக்காக ஸ்டண்ட் மாஸ்டர் பீட்டர் ஹெய்னிடம் பயிற்சி பெறுகிறார். இது தீவிரமான ஒன்றாக இருக்கும், மேலும் படத்தின் முக்கியமான பகுதியை படமாக்க படக்குழு தயாராகி வருகிறது.

விஷால், ‘லத்தி’ படத்திற்காக திட்டமிடப்பட்ட கடைசி சண்டைக் காட்சியை படமாக்கத் தயாராகிவிட்டதால், தனது அதிகாலை உடற்பயிற்சியின் ஒரு படத்தையும் பகிர்ந்துள்ளார், மேலும் நடிகர் மிகவும் பொருத்தமாக இருக்கிறார். விஷால் காவல்துறை அதிகாரியாக நடித்துள்ளதால் ‘லத்தி’ படத்துக்காக ஃபிட் லுக்கில் சில கிலோவை குறைத்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது, மேலும் இது நடிகரின் வலுவான மற்றும் சக்திவாய்ந்த படமாக இருக்கும்.

விஷால் அடுத்து ஆதிக் ரவிச்சந்திரனுடன் ‘மார்க் ஆண்டனி’ படத்திற்கான வேலைகளைத் தொடங்குகிறார், மேலும் இது ஒரு பான்-இந்தியன் படமாகவும் இருக்கும்.

No posts to display