சூர்யாவின் அடுத்த படத்தில் சுதா கொங்கராவுடன் துல்கர் சல்மான் நடிக்கிறாரா?

0
சூர்யாவின் அடுத்த படத்தில் சுதா கொங்கராவுடன் துல்கர் சல்மான் நடிக்கிறாரா?

சூர்யா சுதா கொங்கராவுடன் கைகோர்த்து சூப்பர் ஹிட்டான படம் ‘சூரரைப் போற்று’. இந்தப் படம் ஆஸ்கார் விருதுக்கு அனுப்பப்பட்ட சூர்யாவின் முதல் படமாகும், ஆனால் இறுதிக் கட்டத்தை எடுக்க முடியவில்லை. சூர்யா மீண்டும் சுதா கொங்கராவுடன் கைகோர்க்க உள்ளார், மேலும் படம் தொடங்க சிறிது நேரம் ஆகலாம். இப்போது, ​​​​சூர்யாவின் அடுத்த படத்தில் சுதா கொங்கராவுடன் துல்கர் சல்மான் ஒரு பகுதியாக இருக்க உள்ளார் என்பது இணையத்தில் சுற்றும் சமீபத்திய தகவல். தமிழில் தொடர்ந்து படங்களில் நடித்து வரும் பிரபல மலையாள நடிகர் துல்கர் சல்மான், சுதா கொங்கரா படத்தில் ஒரு முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க அணுகியதாக கூறப்படுகிறது, மேலும் நடிகரும் படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பதில் தனது ஆர்வத்தை வெளிப்படுத்தியதாகக் கூறியிருந்தார்.

ஆனால் சூர்யா மற்றும் சுதா கொங்கராவின் அடுத்த திட்டம் குறித்து எதுவும் பேசப்படவில்லை என்று சூர்யா குழுவிற்கு நெருக்கமான வட்டாரம் உறுதிப்படுத்தியுள்ளது, ஏனெனில் இயக்குனர் அக்‌ஷய் குமாருடன் ‘சூரரைப் போற்று’ படத்தின் ஹிந்தி ரீமேக்கில் பிஸியாக இருக்கிறார். எனவே, துல்கர் சல்மான் சுதா கொங்கராவுடன் சூர்யாவின் படத்தில் ஒரு பகுதியாக இருப்பது வெறும் வதந்தியாகும், மேலும் இயக்குநரும் நடிகரும் தங்கள் முந்தைய கமிட்மென்ட்களை முடித்தவுடன் படம் சரியான நேரத்தில் எடுக்கப்படும்.

இயக்குனர் பாலாவுடன் ‘சூர்யா 41’ படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்க சூர்யா தற்போது காத்திருக்கிறார், மேலும் கோவாவில் இறுதி ஷெட்யூலுக்கான ஏற்பாடுகள் நடந்து வருகின்றன. சூர்யா வெற்றி மாறனுடன் ‘வாடிவாசல்’ படத்திற்கான பணிகளைத் தொடங்குவார், அதே நேரத்தில் அவரது மற்ற எதிர்கால திட்டங்கள் இன்னும் முடிவு செய்யப்படவில்லை.

No posts to display