சிலம்பரசன் அமெரிக்காவில் இருந்து இந்தியா செல்லும் வழியில் துபாய் செல்கிறார்

0
சிலம்பரசன் அமெரிக்காவில் இருந்து இந்தியா செல்லும் வழியில் துபாய் செல்கிறார்

சிலம்பரசன் தனது தந்தையும் நடிகருமான டி.ராஜேந்தரின் மருத்துவ சிகிச்சைக்கு உதவுவதற்காக அமெரிக்கா சென்றிருந்தார். அமெரிக்காவில் இருந்து இந்தியா செல்லும் வழியில் சிலம்பரசன் துபாய் செல்கிறார் என்பது இப்போது சமீபத்திய தகவல். டி ராஜேந்தருக்கு சில நாட்களுக்கு முன்பு அறுவை சிகிச்சை செய்யப்பட்டது, அவர் நலமுடன் உள்ளார். அதனால், சிலம்பரசன் இந்தியாவுக்குத் திரும்பியிருக்கிறார். ஆனால் நடிகர் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் கோல்டன் விசாவைப் பெற துபாய்க்கு ஒரு குறுகிய பயணத்தை மேற்கொள்கிறார். ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் சினிமா நட்சத்திரங்களுக்கு தங்களுடைய தங்க விசாவை வழங்குவதன் மூலம் அவர்களின் சுற்றுலாவை மேம்படுத்தி வருகிறது, மேலும் அவர்கள் இதற்கு முன்பு இயக்குனர் வெங்கட் பிரபு, நடிகர் கமல்ஹாசன், பார்த்திபன் மற்றும் நடிகை த்ரிஷா, ஆண்ட்ரியா ஜெர்மியா ஆகியோருக்கு கோல்டன் விசா வழங்கியுள்ளனர்.

சிலம்பரசன் இப்போது ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் அரசாங்கத்தின் தங்க விசாவுடன் கௌரவிக்கப்பட்டார், மேலும் அவர் விரைவில் இந்தியா திரும்புவார். சிலம்பரசன் தனது தந்தையை கவனித்துக் கொள்வதற்காக ‘பாத்து தலை’ படப்பிடிப்பை நிறுத்தி வைத்துள்ளார், மேலும் அவர் திரும்பிய பிறகு படத்தின் வேலைகளை விரைவில் தொடங்கவுள்ளார். கன்னடப் படமான ‘மப்தி’யின் தமிழ் ரீமேக்கில் அவர் கேங்ஸ்டர் வேடத்தில் நடித்துள்ளார், மேலும் படம் டிசம்பர் 14 ஆம் தேதி வெளியிடப்பட உள்ளது.

சிலம்பரசன் தவிர, ஒபேலி என் கிருஷ்ணா இயக்கிய ‘பாத்து தலை’ படத்தில் கவுதம் கார்த்திக், ப்ரியா பவானி சங்கர், கலையரசன், சௌந்தரராஜா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க, ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைக்கிறார்.

சிலம்பரசனின் ‘வெந்து தணிந்தது காடு’ நடிகரின் அடுத்த திரையரங்கு வெளியீடு ஆகும், மேலும் கௌதம் மேனன் இயக்கியிருக்கும் படம் செப்டம்பர் 15 ஆம் தேதி வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

No posts to display