வெற்றி & ஷிவானி நடிக்கும் படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ !!

0
வெற்றி & ஷிவானி நடிக்கும் படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ !!

பிக்பாஸ் புகழ் நடிகை ஷிவானி நாராயணன், இயக்குனர் முத்தையாவின் முன்னாள் உதவியாளர் எம்.செல்வகுமார் இயக்கும் ‘பம்பர்’ படத்தில் வெற்றிக்கு ஜோடியாக நடித்து வருகிறார் என்பது தெரிந்ததே. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு முடிவடைந்துவிட்ட நிலையில், போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வரும் நிலையில், இரண்டு முன்னணி நடிகர்களும் படத்தின் டப்பிங் பேசி வருகின்றனர். படம் விரைவில் ரிலீஸ் செய்ய தயாராகி வருகிறது.

நடிகர் ஹரீஷ் பேரடி ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கும் அதே வேளையில், சமூக வலைதளங்களில் பெரும் ரசிகர்களைக் கொண்ட ஜி.பி.முத்து, ‘பம்பர்’ படத்தில் ஒரு சுவாரஸ்யமான கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். படத்தின் பெரும்பகுதி கேரளா மற்றும் தமிழ்நாட்டின் கிராமப்புறங்களில் படமாக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த படம் கேரளா லாட்டரியை அடிப்படையாகக் கொண்டது மற்றும் டைட்டில் லுக் போஸ்டரில் ஸ்லாட்களில் ‘பம்பர்’ என்ற வார்த்தையுடன் ஸ்லாட் மெஷின் வகை வடிவமைப்பு இருந்தது.

வேதா பிக்சர்ஸ் சார்பில் எஸ் தியாகராஜா தயாரித்துள்ள பம்பர் படத்திற்கு கோவிந்த் வசந்தா இசையமைக்க, நெடுநல்வாடை புகழ் வினோத் ரத்தினசாமி ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். படப்பிடிப்பு முழுவதுமாக முடிந்து தூத்துக்குடி, திருவனந்தபுரம், புனலூர், சபரிமலை உள்ளிட்ட பகுதிகளில் நடைபெற்று வருகிறது.

No posts to display