Wednesday, November 30, 2022
Homeஆன்மீகம்இன்றைய ராசிபலன் இதோ 02.07.2022 !!

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 02.07.2022 !!

Date:

Related stories

ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறிய ஸ்ருதி ஹாசன் புகைப்படத்தை பார்த்து அதிர்ந்து போன ரசிகர்கள்

நடிகையும் பாடகியுமான ஸ்ருதி ஹாசன் எப்போதும் சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக...

உம்ரானின் வேகம் குறைந்த வேகத்தில் பேட்டர்களை ஏமாற்ற உதவுகிறது: அர்ஷ்தீப் சிங்

அவர்களின் பந்துவீச்சு பாணிகள் சுண்ணாம்பு மற்றும் பாலாடைக்கட்டி போன்றது, ஆனால் உம்ரான்...

இரண்டாம் திருமணத்திற்கு ரெடியான நடிகை மீனா? அம்பலமாகிய உண்மை

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வரும் நடிகை மீனா, தமிழ்...

ஜெட் வேகத்தில் ‘துணிவு’ பட புரோமோஷனுக்கு தயாரான அஜித்! அதிரிபுதிரியாக ரெடியாகும் துணிவு படக்குழு !

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் ‘துணிவு’ பொங்கல் பண்டிகையின்...

லோக்சபா தேர்தலில் பாஜக தனித்து போட்டியிட தைரியம் உள்ளதா சீமான் ஆவேசம்

2024 லோக்சபா தேர்தலில் தமிழகத்தில் பாஜக தனித்து போட்டியிடும் என நாம்...
spot_imgspot_img

மேஷம்: உங்கள் முன்னோக்கை மாற்றியமைக்கும் மற்றும் உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் சாத்தியமான மாற்றத்திற்கு உங்களை நெருக்கமாகக் கொண்டுவரும் உரையாடல்கள் உங்கள் கட்டாயம் இருக்க வேண்டிய பட்டியலில் அதிகமாக இருக்கலாம். நீங்கள் வெளிப்படுத்தும் ஈர்ப்பு, நீங்கள் குறைவாகப் பேசினாலும், அதிகமாகக் கேட்டாலும் உங்கள் துணையை மனம் திறந்து பேசத் தூண்டும். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தாலும், மேலோட்டமான ஃபிளிங்ஸ் உங்களுக்கு போதுமானதாக இருக்காது.

ரிஷபம்: அர்ப்பணிப்புக்கு இருவழி பாதை உள்ளது, இன்று உங்கள் துணையுடன் அதைப் பற்றி பேச வேண்டியிருக்கும். உங்கள் உறவுப் பொறுப்புகளை வழக்கத்தை விட மிகத் தெளிவாகப் பார்க்க முடியும், மேலும் உங்கள் பங்குதாரருக்குத் தெரியப்படுத்துவது, நீங்கள் விஷயங்களை தீவிரமாக எடுத்துக்கொள்கிறீர்கள் என்று அவர்களுக்கு ஆறுதல் அளிக்கலாம். நீங்கள் இன்னும் தனிமையில் இருந்தால், உங்கள் உறவு இலக்குகளை மறுபரிசீலனை செய்யுங்கள்.

மிதுனம்: ஒரு கூட்டாளியின் இலக்குகளை கருத்தில் கொள்ளும்போது, ​​நீங்கள் வழக்கமாக பயன்படுத்தும் கட்டமைப்பிற்கு வெளியே செல்லுங்கள்; இது உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் அன்பை ஒரு புதிய கண்ணோட்டத்தில் பார்க்க உதவும். உங்களுக்குத் தெரிந்தவற்றுடன் நீங்கள் எப்போதும் ஒட்டிக்கொள்ள வேண்டியதில்லை; சில சமயங்களில் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவருடன் நம்பிக்கையின் பாய்ச்சலை எடுத்து, அது உங்களை எங்கு அழைத்துச் செல்கிறது என்பதைப் பார்ப்பது நல்லது.

புற்றுநோய்: நீங்களும் உங்கள் துணையும் ஒருவரையொருவர் ஒப்புக்கொள்ளவும் கவனம் செலுத்தவும் முயற்சி செய்கிறீர்கள், ஆனால் உங்களில் யாரும் மற்றவரை அங்கீகரிக்கவில்லை. இது கட்டுப்பாட்டுக்கான போராட்டத்திற்கு களம் அமைக்கலாம். உங்களிடம் குறிப்பிடத்தக்க ஒருவர் இல்லாதபோது, ​​உங்கள் நற்பெயரைப் பற்றிய உங்கள் கவலைகள் நேர்மையான உறவை வளர்ப்பதற்குத் தடையாக இருக்கும்.

சிம்மம்: உறவை முறித்துக் கொள்ள முடிவெடுப்பது மிகவும் கடினமான அம்சமாக இருக்கலாம். நீங்கள் காதலிக்கிறீர்கள் என்றால், நீங்கள் ஒரே நேரத்தில் தெரியாத மற்றும் அதே பாதையில் இருக்க ஆசைப்படலாம். உங்கள் கூட்டாளருடனான உங்கள் வழக்கத்தில் சில பன்முகத்தன்மையைச் சேர்ப்பதற்கான ஒரு முறையைக் கண்டறியவும், இதன் மூலம் நீங்கள் இருவரும் மகிழ்ச்சியாக இருக்க முடியும், இருப்பினும் நீங்கள் ஒன்றாக அட்டவணையை முழுமையாக உயர்த்த தயங்கலாம்.

கன்னி: உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுக்கு நீங்கள் பகிர்ந்து கொள்ளாத லட்சியங்கள் இருக்கலாம். ஒரு உறவைப் பற்றிய அவர்களின் கருத்தை நீங்கள் முழுமையாகப் புரிந்து கொள்ளவில்லை அல்லது அது உங்கள் சொந்தத்திலிருந்து வேறுபட்டதாகத் தெரிகிறது. உங்கள் காதல் வாழ்க்கை நீங்கள் விரும்பியபடி இல்லை என்றால், தனிமையில் இருப்பது சிறிது காலத்திற்கு நல்ல யோசனையாக இருக்கலாம். பாதுகாப்புக்கான உங்கள் விருப்பத்தை அங்கீகரிக்கவும், ஆனால் அது உண்மையில் சாத்தியமா என்று உங்களை நீங்களே கேட்டுக்கொள்ளுங்கள்.

துலாம்: ஒரு உறவில் உணர்ச்சிவசப்பட்டாலும் பெருமையை உயர்ந்த மற்றும் வலுவான நிலையில் வைத்திருக்க வேண்டும். சங்கடமான உரையாடலை முடிவுக்குக் கொண்டுவருவது ஒருபோதும் எளிதானது அல்ல, ஆனால் அது முடிந்தவுடன், பின்தொடரும் நிம்மதியின் உணர்வு நம்பமுடியாதது. உங்கள் பாதுகாப்பைத் தளர்த்துவது பொருத்தமான தருணங்களைப் பற்றி எச்சரிக்கையாக இருங்கள், நேரம் சரியாக இருக்கும்போது நீங்கள் அவ்வாறு செய்யலாம்.

விருச்சிகம்: ஒரு ரொமான்டிக்காக, நீங்கள் மரியாதை மற்றும் மரியாதைக்கு அதிக மதிப்பைக் கொடுக்கிறீர்கள், அதை வெளிப்படுத்துவதில் இன்று அதிக நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறீர்கள். நீங்கள் யார் மற்றும் நீங்கள் என்ன பங்களிக்க வேண்டும் என்பதற்காக அங்கீகரிக்கப்பட விரும்புகிறீர்கள். ஒரு உறவில் கவனிக்கப்படாததாகவோ அல்லது குறைவாக மதிப்பிடப்பட்டதாகவோ உணர்வது மனக்கசப்பு மற்றும் விரக்திக்கு வழிவகுக்கும். நீங்கள் அனுமதித்தால், வெறுப்பு உங்களைப் பிடிக்கலாம்.

தனுசு: காதல் என்பது ஒரு ஆக்கப்பூர்வமான செயல்முறையாகும், மேலும் உங்கள் சொந்த ஆசைகள் மற்றும் தேவைகளை தியாகம் செய்யாமல் ஒருவரை எப்படி மகிழ்விப்பது என்பதைக் கற்றுக்கொள்வதற்கு நிறைய பயிற்சி தேவைப்படுகிறது. இந்த நேரத்தில் என்ன வேலை செய்கிறது மற்றும் உங்கள் உறவை வலுப்படுத்துவது என்ன என்பது பற்றிய பதில்களைத் தேடுங்கள். அர்த்தத்தைத் தேட முயற்சி செய்யுங்கள் மற்றும் உங்கள் வாழ்க்கையில் நுட்பமான மாற்றங்களை நீங்கள் கவனிக்கும்போது ஆர்வமாக இருங்கள்.

மகரம்: உங்கள் உறவுடன் தொடர்புடைய சூழ்நிலைகளின் நிலை குறித்த திடீர் விழிப்புணர்வு அல்லது கண்டுபிடிப்பின் விளைவாக நீங்கள் எதிர்காலத்தைப் பற்றி நிச்சயமற்றதாக உணரலாம். உங்கள் வாழ்க்கையில் உங்களுக்கு என்ன வேண்டும் மற்றும் என்ன தேவை என்பதில் நீங்கள் கொஞ்சம் நிச்சயமற்றவராக இருக்கலாம். ஒருவேளை நீங்கள் பிரதிபலிக்கக்கூடிய ஒரு சுருக்கமான ஓய்வு உங்கள் எண்ணங்களை மீண்டும் ஒருமுகப்படுத்தவும் குறைக்கவும் உதவும்.

கும்பம்: உங்கள் வாழ்க்கையில் கொஞ்சம் ஆர்வத்தை வைக்கவும். ஒருவரை நன்கு தெரிந்துகொள்ளும் எண்ணம் உங்களுக்கு இருக்கும்போது, ​​இவை எதுவும் தற்செயலாக நடக்காது. இன்று, உங்கள் உறவின் இயக்கவியல் எப்படி இருக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் விரும்புகிறீர்கள் என்று கொஞ்சம் சிந்தியுங்கள். நீங்கள் ஒன்றாகச் செலவிடும் நேரங்களை உங்களின் கடைசி நேரமாக கருத வேண்டும்.

மீனம்: உங்களுக்கு என்ன வேண்டும் என்பதில் தெளிவாக இருப்பதும், அதைக் கேட்கத் தயாராக இருப்பதும் உங்களுக்கு நல்லது. காதலுக்கு வரும்போது கூட, மற்றொருவரை மகிழ்விக்கும் முயற்சியில் நீங்கள் யார் என்பதை நீங்கள் இழக்க நேரிடும் என்பதால், பேச்சுவார்த்தை ஆபத்தானது. தற்போதைக்கு, உங்கள் சொந்த தேவைகளை பூர்த்தி செய்வதில் கவனம் செலுத்துங்கள், மேலும் இது உங்களுக்கு இருக்கும் இணைப்புகளை எவ்வாறு பாதிக்கிறது என்பதைக் கவனியுங்கள்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories