ஓ.பி.எஸ் முகாமை முன்னெடுத்துச் செல்ல பரபரப்பான பரப்புரையில் ஈடுபட்டுள்ளனர்

0
ஓ.பி.எஸ் முகாமை முன்னெடுத்துச் செல்ல பரபரப்பான பரப்புரையில் ஈடுபட்டுள்ளனர்

அ.தி.மு.க.,வில் நிலவும் அதிகாரப் போட்டியால், பலத்த காயம் அடைந்துள்ள, அ.தி.மு.க.,வின் ஓ.பன்னீர்செல்வம் (ஓ.பி.எஸ்.,) அணி, கட்சியில் நிலைத்திருக்க, தேவர் சமூக தலைவர்கள் மற்றும் பா.ஜ., தேசிய தலைமையிடம், பரபரப்பான பரப்புரையை நடத்தி வருகிறது.

அக்கட்சியின் பொதுக்குழு ஜூலை 11-ம் தேதி நடைபெற உள்ளது இதற்கு ஓபிஎஸ் தரப்பில் கடும் எதிர்ப்பு கிளம்பியுள்ளது.

கட்சியின் ஒருங்கிணைப்பாளராக ஓபிஎஸ், இணை ஒருங்கிணைப்பாளராக எடப்பாடி கே.பழனிசாமி (இபிஎஸ்) இருந்தார். ஜூன் 23-ம் தேதி வானகரத்தில் நடைபெற்ற கட்சியின் பொதுக்குழு வன்முறையாக மாறியதையடுத்து, வானகரத்தில் நடைபெற்ற கூட்டத்தில் இருந்து ஓபிஎஸ் வெளியேறிய நிலையில், ஒருங்கிணைப்பாளர், இணை ஒருங்கிணைப்பாளர் பதவிகள் பறிபோய்விட்டதாகவும், அதேசமயம் கட்சியின் தலைமையக பொதுச்செயலாளர் இபிஎஸ்தான் என்றும் இபிஎஸ் கோஷ்டியினர் கருத்து வெளியிட்டுள்ளனர். ஓபிஎஸ் மீண்டும் கட்சியின் பொருளாளராக நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

அக்கட்சியின் பொதுக்குழுவில் அ.தமிழ்மகன் உசேன் தலைமைக் கழகத் தலைவராகவும் தேர்வு செய்யப்பட்டார். இதற்கு ஓபிஎஸ் தரப்பு கடும் எதிர்ப்பு தெரிவித்து, இது கட்சியின் அரசியல் சாசனத்திற்கு எதிரானது என்று கூறினர்.

ஏறக்குறைய அனைத்து மாவட்டச் செயலாளர்களும், கட்சியின் மாநிலங்களவை உறுப்பினர்களும் இபிஎஸ் மற்றும் அவரது கோஷ்டியினர் ஒற்றைத் தலைமையைக் கோரும் நிலையில், ஓபிஎஸ்க்கு வெளியூர்களின் ஆதரவு தேவைப்படுகிறது.

அவர் ஏற்கனவே தனது தேவர் சமூக தலைவர்களை சந்தித்து ஆதரவு திரட்டியுள்ளார். தேவர் கமிஷன் தென் தமிழ்நாட்டின் சக்திவாய்ந்த சமூகமாகவும், அக்கட்சிக்கான பாரம்பரிய வாக்கு வங்கியாகவும் உள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

ஓபிஎஸ் மற்றும் அக்கட்சியின் முன்னாள் தற்காலிக பொதுச் செயலாளர் வி.கே. சசிகலா இருவருமே தேவர் சமூகத்தை சேர்ந்தவர்கள். இந்த இரு தலைவர்களும் சமூகத் தலைவரை சந்தித்து ஆதரவு கோரியுள்ளனர். தமிழ்நாட்டின் இருண்ட அரசியலில், ஒரு சக்திவாய்ந்த சமூகத்தின் ஆதரவு அரசியல் வெற்றிகளுக்கு நிச்சயம்.

ஜூன் 24 அன்று, NDA இன் ஜனாதிபதி வேட்பாளர் திரௌபதி முர்மு பதவிக்கு வேட்புமனு தாக்கல் செய்யும் போது, ​​பிரதமர் நரேந்திர மோடி, உள்துறை அமைச்சர் அமித் ஷா மற்றும் மூத்த BJP, NDA தலைவர்களுடன் OPS காணப்பட்டார். ஜூன் 23-ம் தேதி நடந்த அதிமுக பொதுக்குழு கூட்டத்தில் ஓபிஎஸ் கொதித்தெழுந்த உடனேயே டெல்லி வந்துவிட்டார் என்று தமிழக அரசியல் வட்டாரத்தில் பரபரப்பாக பேசப்பட்டது.

அதிமுக அரசியலில் பாஜக தேசிய தலைமை தலையிட முயற்சிப்பதாக ஈபிஎஸ் அணியுடன் நெருங்கிய தொடர்புடைய அதிமுக அமைப்புச் செயலாளரும், முன்னாள் அமைச்சருமான டி.ஜெயக்குமார் தெரிவித்துள்ளார்.

No posts to display