நடிப்பை விட்டு விலகுவதாக கூறப்படும் வதந்திகளுக்கு நாசர் கொடுத்த பதிலடி

0
நடிப்பை விட்டு விலகுவதாக கூறப்படும் வதந்திகளுக்கு நாசர் கொடுத்த பதிலடி

தமிழ் சினிமாவின் பல்துறை நடிகர்களில் ஒருவரான நாசர், பல தசாப்தங்களாக தனது திரைப்படத்தில் கலக்கி வருகிறார். அது ஒரு முன்னணி அல்லது வில்லன் அல்லது துணை அல்லது குறுகிய பாத்திரமாக இருந்தாலும், நாசர் ரசிகர்களை ஈர்க்க ஒரு பெரிய நடிப்புடன் வருகிறார். ஆனால் நாசர் நடிப்பிலிருந்து விலகத் திட்டமிட்டுள்ளதாக சமீபத்திய அறிக்கை ஒன்று கூறுகிறது. இப்போது, ​​நாசர் தனது கடைசி படம் குறித்த வதந்திகளை ஒரு அறிக்கையுடன் முடித்துள்ளார். சமூக வலைதளங்களில் ஆக்டிவாக இல்லாத நாசர், தனது கடைசிப் படம் பற்றிய பரவலான அறிக்கைக்கு பதிலளிக்க அவரது பிஆர்ஓவின் உதவியைப் பெற்றார். அந்த அறிக்கையில், தனது கடைசி மூச்சு வரை நடிப்பேன் என்று உறுதியளித்த நாசர், வதந்திகளால் ரசிகர்களை எச்சரித்துள்ளார்.

இதற்கிடையில், நாசரின் மனைவி கமீலா நாசரும் தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில், “நாசரின் உடல்நிலை, தொழிலில் இருந்து விலகுதல் (நடிப்பு) போன்ற செய்திகள். . நாசர் சினிமாவை சாப்பிட்டு சுவாசிக்கிறார்.. அனைத்து அக்கறைக்கும் நண்பர்களுக்கும் நண்பர்களுக்கும் நன்றி. பொய்யான செய்திகளை பரப்ப வேண்டாம்”. இருப்பினும், இந்த அறிக்கையை வதந்தி என்று தெளிவுபடுத்த நடிகர் சரியான நேரத்தில் பதிலளித்ததால் ரசிகர்கள் நிம்மதியடைந்தனர்.

நாசர் தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் இந்தி மொழிகளில் திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார், மேலும் அவர் இயக்குனர், தயாரிப்பாளர், டப்பிங் கலைஞர் மற்றும் பாடகராகவும் உள்ளார். அசோக் செல்வன் முக்கிய வேடத்தில் ஏப்ரல் மாதம் வெளியான ‘ஹாஸ்டல்’ படத்தில் நாசர் கடைசியாக பெரிய திரைகளில் காணப்பட்டார். ‘தி லெஜண்ட்’, ‘வைதா’ மற்றும் பிறவற்றை உள்ளடக்கிய பல படங்களின் அடுத்த பாகமாக அவர் இருக்கிறார், மேலும் இது நடிகருக்கு மீண்டும் வெளியீடாக இருக்கும்.

No posts to display