கொஞ்சம் கூட வெட்கம் இல்லாமல் ரசிகர்கள் முகம் சுளிக்கும் அளவிற்கு புகைப்படத்தை வெளியிட்ட மாளவிகா மோகன்.!

0
கொஞ்சம் கூட வெட்கம் இல்லாமல் ரசிகர்கள் முகம் சுளிக்கும் அளவிற்கு புகைப்படத்தை வெளியிட்ட மாளவிகா மோகன்.!

ரஜினி அவர்கள் நடிப்பில் வெளியான பேட்டை திரைப்படத்தின் மூலம் அறிமுகமானார் நடிகை மாளவிகா மோகனன். இவர் மலையாளங்களில் பல திரைப்படங்களில் நடித்துள்ளார் என்பதை குறிப்பிடத்தக்கது.

மேலும் இவர் விஜய் நடிப்பில் வெளியான மாஸ்டர் திரைப்படத்திலும் நடித்துள்ளார் இந்த திரைப்படம் மிகப்பெரிய அளவில் வெற்றி பெற்றதால் அவருக்கு பட வாய்ப்பு அதிகமாக கிடைத்துள்ளது என்று தான் சொல்ல வேண்டும். அதன் பிறகு தனுஷ் நடிப்பில் வெளியான மாறன் என்ற திரைப்படத்தில் நடித்துள்ளார் இந்த திரைப்படம் தோல்வியை தந்தது.

இந்த நிலையில் நடிகை மாளவிகா மோகனன் அவர்களுக்கு பட வாய்ப்பு குறைய ஆரம்பித்ததால் அடிக்கடி தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார் அந்த வகையில் தற்போது ரசிகர்கள் முகம் சுளிக்கும் அளவிற்கு போஸ் கொடுத்து புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார். இந்த புகைப்படம் தற்போது இணையத்தில் வைரளாகி வருகிறது.

இதோ அந்த புகைப்படம்.

No posts to display