3.92 கோடி மதிப்பிலான 14 நடமாடும் தடயவியல் பிரிவுகள் !! ஸ்டாலின் தொடக்கம்

0
3.92 கோடி மதிப்பிலான 14 நடமாடும் தடயவியல் பிரிவுகள் !! ஸ்டாலின் தொடக்கம்

3.92 கோடி செலவில் உருவாக்கப்பட்ட 14 நடமாடும் தடயவியல் பிரிவுகளை செயல்தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் வெள்ளிக்கிழமை கொடியசைத்து தொடங்கி வைத்தார்.

இந்த 14 வாகனங்களில் ரத்தக்கறை, வெடிமருந்துகள், போதைப் பொருட்கள், துப்பாக்கி குண்டுகள் மற்றும் தோட்டாக்களின் தடயங்கள் போன்ற குற்றச் சம்பவங்களின் சாட்சியங்களைக் கண்டறியும் வசதிகள் இருக்கும். வாகனங்கள் குற்றம் நடந்த இடத்திற்கு உடனடியாகச் சென்று எந்தவித வெளிப்புற இடையூறும் இல்லாமல் ஆதாரங்களை ஆய்வு செய்யும் என்று மாநில அரசு செய்திக்குறிப்பில் தெரிவித்துள்ளது.

இந்த 14 வாகனங்கள் சென்னை, திருச்சி, சேலம், திருநெல்வேலி, திருப்பூர் ஆகிய காவல் ஆணையரகங்களிலும், வேலூர், தருமபுரி, கோவை, நீலகிரி, மதுரை, விழுப்புரம், ராமநாதபுரம் மற்றும் தஞ்சாவூர் மாவட்ட காவல் பிரிவுகளிலும் ஈடுபடுத்தப்படும்.

செஸ் ஒலிம்பியாட் விளம்பரங்களுடன் வாகனங்கள் கொடியேற்றப்பட்டன

44வது செஸ் ஒலிம்பியாட் போட்டியை விளம்பரப்படுத்த 15 வாகனங்களையும் முதல்வர் கொடியசைத்து தொடங்கி வைத்தார். வாகனங்களில் நிகழ்வுகளின் விவரங்கள் இருக்கும் மற்றும் இந்தியா முதல் முறையாக நடத்தும் நிகழ்வைப் பற்றிய விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தும் நோக்கத்துடன் இருக்கும்.

இந்த நிகழ்வு ஜூலை 28 ஆம் தேதி தொடங்கி ஆகஸ்ட் 10 ஆம் தேதி வரை நடைபெறும். 186 நாடுகளில் இருந்து 2,000 க்கும் மேற்பட்ட வீரர்கள் பங்கேற்க உள்ளனர்.

15 பேருந்துகளில் 5 பேருந்துகள் சென்னையிலும், மீதமுள்ள 10 பேருந்துகள் பிற மாவட்டங்கள் மற்றும் மாநிலங்களுக்குச் செல்லும். பேருந்துகளில் ‘நம்ம சதுரங்கம், நம்ம பெருமை’, ‘வணக்கம் சதுரங்கம், வணக்கம் தமிழ்நாடு’ போன்ற வாசகங்கள் உள்ளன.

பின்னர், மாநிலத்தில் நிலவும் கோவிட்-19 நிலைமை குறித்து சுகாதாரத்துறை அமைச்சர் மா.சுப்பிரமணியன், தலைமைச் செயலாளர் வி.இறை அன்பு மற்றும் சுகாதாரத் துறை செயலாளர் பி.செந்தில் குமார் ஆகியோருடன் முதலமைச்சர் ஆலோசனை நடத்தினார்.

No posts to display