விஷால் நடித்த ‘லத்தி’ படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
விஷால் நடித்த ‘லத்தி’ படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

விஷாலின் கடைசி சில படங்கள் எதிர்பார்த்த அளவு வெற்றி பெறவில்லை, மேலும் நடிகர் வினோத் குமாருடன் இணைந்து ‘லத்தி’ படத்தை இயக்கி வருகிறார். ஹைதராபாத்தில் சில முக்கிய காட்சிகளை படமாக்கி முடித்த ‘லத்தி’ படக்குழு தற்போது படத்தின் கடைசி கட்ட படப்பிடிப்பிற்காக சென்னையில் முகாமிட்டுள்ளது. இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு சென்னையின் புறநகரில் நடைபெற்று வருகிறது, மேலும் படப்பிடிப்பில் இருந்து ஒரு வீடியோவைப் பகிர்வதன் மூலம் படத்தின் செயல்முறையை தயாரிப்பாளர்கள் உறுதிப்படுத்தினர். இப்படத்தில் விஷால் காக்கி உடையில் காவல்துறை அதிகாரியாக நடித்துள்ளார்.

‘லத்தி’ படத்தொகுப்பில் இருந்து வெளிவந்துள்ள சமீபத்திய வீடியோவில், பள்ளிக் குழந்தைக்கு உதவுவதைக் காணும் விஷாலின் மற்றொரு தீவிரமான கதாபாத்திரமாக இது இருக்கும் எனத் தெரிகிறது. ‘லத்தி’ ஒரு பான் இந்தியன் படமாக இருக்கும் என்பதை தயாரிப்பாளர்கள் உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர், மேலும் இது நடிகரின் மிகப்பெரிய வெளியீடாக இருக்கும். சுனைனா கதாநாயகியாக நடிக்கிறார், மேலும் இந்த படம் ‘சமர்’ படத்திற்குப் பிறகு விஷாலுடன் நடிகையின் இரண்டாவது படத்தைக் குறிக்கிறது. யுவன் ஷங்கர் ராஜா இசையை கவனிக்கிறார்.

விஷால் ஆதிக் ரவிச்சந்திரனுடன் ‘மார்க் ஆண்டனி’ படத்தின் ஒரு பகுதியாகவும் இருக்கிறார், மேலும் இது மிகப்பெரிய பட்ஜெட்டில் எடுக்கப்பட்ட பான் இந்தியன் படமாகவும் இருக்கும். எஸ்.ஜே.சூர்யா வில்லனாக நடிக்கிறார், படத்தின் ப்ரீ புரொடக்‌ஷன் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடந்து வருகிறது.

No posts to display