வெந்து தணிந்தது காடு படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ !!

0
வெந்து தணிந்தது காடு படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ !!

கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் இயக்கத்தில் சிம்புவின் அடுத்த ‘வெந்து தணிந்தது காடு’ செப்டம்பர் 15 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. இது குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை சில நாட்களுக்கு முன் புதிய டீசருடன் பட தயாரிப்பாளர்கள் வெளியிட்டனர். சிம்பு, சித்தி இத்னானி, ராதிகா சரத்குமார், சித்திக், நீரஜ் மாதவ், ஏஞ்சலினா ஆபிரகாம் உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ள இப்படம் தற்போது போஸ்ட் புரொடக்ஷன் பணிகள் நடைபெற்று வருகிறது, மேலும் படத்திற்கு ஏஆர் ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார்.

இப்படத்தை ஐசரி கே கணேஷ் தயாரித்துள்ளார் மற்றும் தயாரிப்பாளர் சமீபத்தில் ஏஆர் ரஹ்மானைப் பாராட்ட சமூக ஊடகங்களில் இறங்கினார். தயாரிப்பாளர் ஏ.ஆர்.ரஹ்மானை சில முறை சந்தித்ததாகவும், அவருடைய எளிமையும் பார்வையும் வியக்கவைப்பதாகவும் கூறினார். ‘மொசார்ட் ஆஃப் மெட்ராஸ்’ படத்திற்கு அழகான இசையமைத்திருப்பதாகவும், ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் ரசிகர்களுக்கு இப்படம் ஒரு இசை விருந்தாக அமையும் என்றும் தயாரிப்பாளர் கூறியதாக கூறப்படுகிறது.

கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் சிம்பு, ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் கூட்டணியில் உருவாகியுள்ள மூன்றாவது படம் ‘வெந்து தணிந்தது காடு’. இதற்கு முன்பு ‘விண்ணைத்தாண்டி வருவாயா’, ‘அச்சம் என்பது மடமையடா’ ஆகிய படங்களில் மூவரும் இணைந்து பணியாற்றினர். ‘வென்று தணிந்தது காடு’ படத்தின் டீசர் முதன்முதலில் டிசம்பரில் வெளியிடப்பட்டது, இப்போது புதிய டீஸர் வெளியிடப்பட்டதன் மூலம், பார்வையாளர்களின் எதிர்பார்ப்பு மற்றும் படத்தின் மீதான ஆர்வத்தைத் தூண்டியுள்ளது.

சிம்பு கடைசியாக 2021 ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த ‘மாநாடு’ திரைப்படம் பிளாக்பஸ்டர் ஹிட்டானது. நடிகர் தொடர்ந்து வெற்றிப் படமாக வருவார் என எதிர்பார்க்கும் ரசிகர்கள், தனது அடுத்த படமான ‘வெந்து தணிந்தது காடு’ படத்தின் வெளியீட்டை எதிர்பார்த்து காத்திருக்கின்றனர், சிம்புவுக்கு ‘பாத்து தல’, ‘கொரோனா குமார்’ உள்ளிட்ட சில திட்டங்கள் தயாராகி வருகின்றன. மற்றும் இயக்குனர்கள் லிங்குசாமி மற்றும் மடோன் அஷ்வின் ஆகியோருடன் மேலும் இரண்டு படங்கள்.

No posts to display