விஜய்யின் ‘தளபதி 67’ படத்தின் திரைக்கதை எழுத்தாளர் யார் தெரியுமா ? புதிய அப்டேட் இதோ

0
விஜய்யின் ‘தளபதி 67’ படத்தின் திரைக்கதை எழுத்தாளர் யார் தெரியுமா ? புதிய அப்டேட் இதோ

விஜய் நடித்த ‘மாஸ்டர்’ மற்றும் கமல்ஹாசனின் ‘விக்ரம்’ ஆகிய படங்களில் திரைக்கதை எழுத்தாளராக இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜுடன் கைகோர்த்த பிறகு, இயக்குனர் ரத்ன குமார் மீண்டும் இளம் இயக்குனருடன் இணைவார் என்று தெரிகிறது. லோகேஷ் கனகராஜின் இன்னும் அறிவிக்கப்படாத விஜய்யுடன் ‘தளபதி 67’ என்று அழைக்கப்படும் படத்தில் ரத்ன குமார் ரத்ன குமாராக பணியாற்றுவார் என்பது சமீபத்திய செய்தி.

நடிகர் விஜய் தற்போது வம்சி பைடிப்பள்ளி இயக்கத்தில் தமிழ்-தெலுங்கு இருமொழிப் படத்தின் படப்பிடிப்பில் ஈடுபட்டுள்ள நிலையில், அவரது அடுத்த படம் குறித்தும், ‘தளபதி 67’ படத்தின் இயக்குனர் யார் என்பது குறித்தும் ஏற்கனவே பல சலசலப்புகள் எழுந்துள்ளன. ‘மாஸ்டர்’ படப்பிடிப்பின் போது மிகவும் சுவாரஸ்யமான ஒரு வரியை இயக்குனர் கூறியதாகவும், தற்போது அதை முழுவதுமாக கதையாக உருவாக்கியுள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது. இப்படம் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.
ரத்ன குமார்-லோகேஷ் கனகராஜ் கூட்டணி இதுவரை வெற்றி பெற்றுள்ளது, மேலும் இரண்டு நண்பர்களும் வெற்றிப் படங்களுக்கு தயாராகிவிட்டதாகத் தெரிகிறது.

இருவரும் ஒரு அழகான நட்பைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார்கள் மற்றும் ஒருவருக்கொருவர் பலத்தை அறிவார்கள், இது அவர்கள் ஒன்றாக வேலை செய்யும் படங்களுக்கு அற்புதமாக வேலை செய்வது போல் தெரிகிறது

No posts to display