சந்தானம் நடிக்கும் புதிய படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
சந்தானம் நடிக்கும் புதிய படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

கன்னடத் தயாரிப்பாளர் பிரசாந்த் ராஜ் இயக்கத்தில் நடிகர் சந்தானம் தன்யா ஹோப் உடன் இணைந்து ஒரு படத்தில் நடிக்கிறார் என்று முன்பு தெரிவித்திருந்தோம். தற்காலிகமாக #Santa15 என குறிப்பிடப்படும் இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு நிறைவடைந்ததாக நடிகர் இன்று அறிவித்துள்ளார்.

இந்த வளர்ச்சியை சந்தானம் ட்விட்டரில் பகிர்ந்து கொண்டார். “எனது அடுத்த #SANTA15 படப்பிடிப்பு முடிவடைந்தது. இயக்குனர் பிரசாந்த் ராஜுடன் இது ஒரு சூப்பர் ஜாலியான பயணம். ஒரு அற்புதமான வேடிக்கையான பொழுதுபோக்கு நிகழ்ச்சியைக் காண தயாராகுங்கள். மேலும் அறிவிப்புகள் விரைவில் வரும்” என்று படக்குழுவினரின் படத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு சந்தானம் எழுதினார்.

ஃபார்ச்சூன் ஃபிலிம்ஸ் தயாரிக்கும் இந்த படத்தில் ராகினி திவேதியும் நடிக்கிறார் மற்றும் அர்ஜுன் ஜன்யா இசையமைத்துள்ளார்.

இதுதவிர, சந்தானம், ரத்ன குமாரின் குலு குலு, ஏஜென்ட் கண்ணாயிரம் ஆகிய படங்களில் நடித்து வருகிறார். அவர் கடைசியாக சபாபதி என்ற நகைச்சுவை நாடகத்தில் நடித்தார்.

No posts to display