ரத்ன குமார் இயக்கத்தில் சந்தானம் நடிப்பில் குலுகுலு படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ !!

0
ரத்ன குமார் இயக்கத்தில் சந்தானம் நடிப்பில் குலுகுலு படத்தை பற்றிய அப்டேட் இதோ !!

‘மேயாத மான்’ மற்றும் ‘ஆடை’ புகழ் ரத்ன குமார் இயக்கத்தில் நடிகர் சந்தானம் நடித்து வரும் ‘குலு குலு’ படத்தின் படப்பிடிப்பு ஏப்ரல் மாதம் முன்னதாகவே முடிவடைந்து, படத்தின் போஸ்ட் புரொடக்‌ஷன் பணிகள் நடந்து வருகிறது என்பது தெரிந்ததே. இப்படத்தின் பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் சமீபத்தில் வெளியான நிலையில், லேட்டஸ்ட்டாக படம் விரைவில் திரைக்கு வர உள்ளது.

எஸ் ராஜ் நாராயணனின் சர்க்கிள் பாக்ஸ் எண்டர்டெயின்மென்ட் மூலம் தயாரிக்கப்பட்டுள்ள இப்படத்தில் சந்தானம், அதுல்யா சந்திரா, நமீதா கிருஷ்ணமூர்த்தி, பிரதீப் ராவத், மரியம் ஜார்ஜ், சாய் தீனா, ‘லொள்ளு சபா’ மாறன், ‘லொள்ளு சபா’ சேசு, டிஎஸ்ஆர் பிபின், கவி ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். ஹரிஷ், யுவராஜ், மௌரி தாஸ் மற்றும் பலர். ஆகஸ்ட் 2022ல் படத்தை திரைக்கு கொண்டுவர திட்டமிட்டுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

சந்தோஷ் நாராயணன் இசையமைத்துள்ள இப்படத்திற்கு விஜய் கார்த்திக் கண்ணா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார், பிலோமின் ராஜ் படத்தொகுப்பை மேற்கொண்டுள்ளார்.

No posts to display