சிபிராஜின் ‘மாயோன்’ படத்தின் இரண்டாம் பாகம் உறுதி ! தயாரிப்பாளர்கள் கூறிய உண்மை

0
சிபிராஜின் ‘மாயோன்’ படத்தின் இரண்டாம் பாகம் உறுதி !   தயாரிப்பாளர்கள் கூறிய உண்மை

கிஷோர் இயக்கத்தில் சிபிராஜ், தான்யா ரவிச்சந்திரன் மற்றும் கே.எஸ்.ரவிக்குமார் நடித்துள்ள ‘மாயோன்’ கடந்த வெள்ளிக்கிழமை ஜூன் 24 அன்று வெளியாகி பாக்ஸ் ஆபிஸில் நல்ல வசூலை ஈட்டி வருகிறது. பார்வையாளர்களிடமிருந்து நேர்மறையான பதிலைக் கண்டு, படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் படத்தின் தொடர்ச்சியை அறிவித்துள்ளனர், மேலும் அத்தியாயம் 2 மிகவும் பெரியதாகவும் சிறப்பாகவும் இருக்கும்.

‘மாயோன்: அத்தியாயம் 2’ இல் ரசிகர்களுக்காக த்ரில்ஸ் மற்றும் ட்விஸ்ட்களுடன் கூடிய பிரமாண்டமான விஷுவல் ட்ரீட் காத்திருக்கிறது, மேலும் படத்தின் படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்க உள்ளது. தயாரிப்பாளர்கள் படத்தை 2023 தீபாவளிக்கு திட்டமிட்டுள்ளனர். இப்படம் பான் இந்தியா அளவில் வெளியாகும் மற்றும் தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் இந்தி மொழிகளில் வெளியிடப்படும். மறுபுறம். ‘மாயோன்: அத்தியாயம் 2’க்கான நட்சத்திரங்கள் மற்றும் இயக்குனரை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் உறுதிப்படுத்தவில்லை, மேலும் இது ஒரு பெரிய ஆச்சரியத்தை அணியில் இருந்து ஏற்றுகிறது.

முன்னதாக, ‘மாயோன்: அத்தியாயம் 1’ படத்தின் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்த சிபிராஜ், படத்தின் ரசிகர்களின் வரவேற்பைப் பார்த்து திகைத்து, படத்தின் இயக்குனர் கிஷோருக்கு தங்கச் சங்கிலியை பரிசாக வழங்கினார்.

No posts to display