Wednesday, December 7, 2022
Homeசினிமாடி பிளாக் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !!

டி பிளாக் படத்தின் விமர்சனம் இதோ !!

Date:

Related stories

ஹன்சிகா மோத்வானி, சோஹேல் கதுரியாவுடன் திருமணத்திற்குப் பிறகு முதல் முறையாக வெளியான புகைப்படம்

ஹன்சிகா மோத்வானி சமீபத்தில் சோஹேல் கதுரியாவை திருமணம் செய்து கொண்டார். இந்த...

‘பிக் பாஸ் வீட்டில் சர்ப்ரைஸ் என்ட்ரி கொடுக்க போவது இந்த நடிகையா ? கசிந்த உண்மை இதோ

'பிக் பாஸ் தமிழ் 6' நிகழ்ச்சி கடந்த இரண்டு மாதங்களாக விறுவிறுப்பாக...

வணங்கான் படத்தில் சூர்யாவுக்கு பதிலாக அதர்வா நடிக்கிறா லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

பாலா இயக்கத்தில் நடிக்கும் ‘வணங்கான்’ படத்தில் இருந்து நடிகர் சூர்யா விலகுவதாக...
spot_imgspot_img

D Block Movie Review ‘டி பிளாக்’ படத்தில் அருள்நிதி மற்றும் அவந்திகா மிஸ்ரா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர், மேலும் சில அறியப்பட்ட முகங்கள் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர், மேலும் உண்மையான கூறுகளை அடிப்படையாகக் கொண்ட படம் காதல், நகைச்சுவை மற்றும் திகில் கூறுகளுடன் நிரப்பப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. கல்லூரி மாணவிகள் மற்றும் கல்லூரி லேடீஸ் ஹாஸ்டலின் டி பிளாக்கில் நடக்கும் திகிலூட்டும் சம்பவங்களைப் பற்றிய படம் என்று கூறப்படுகிறது. கரு.பழனியப்பன் முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க, ரான் ஈதன் யோஹான் இசையமைத்துள்ளார்.

டிமான்டி காலனி, கே 13 உள்ளிட்ட த்ரில்லர் படங்களில் திறமையான நடிப்பை வெளிப்படுத்தி வரும் அருள் நிதியின் புதிய படம் தான் இந்த டி ப்ளாக்.

எரும சானி புகழ் விஜய் இயக்கிய டி-பிளாக் திரைப்படம் இன்று திரையரங்குகளில் வெளியாகியுள்ளது. விஜய் விஜய் குமார் ராஜேந்திரன் இயக்குனராக அறிமுகமாகும் படம் இது. அருள்நிதி மற்றும் அவந்திகா மிஸ்ரா நடித்துள்ள டி பிளாக், நகைச்சுவை மற்றும் வேடிக்கை கலந்த திரில்லர் படமாகும். இது யூடியூபர்கள் மற்றும் எருமை சானி விஜய் ரசிகர்களால் பெரிதும் பாராட்டப்பட்டது.

ஒரு இளம் பெண் சித்திரவதை செய்யப்பட்டு சிறைபிடிக்கப்பட்ட நிலையில் படம் தொடங்குகிறது. சில நிமிடங்களில், கோவையில் உள்ள ஒரு பொறியியல் கல்லூரியில் சேர வந்திருக்கும் அருள் நமக்கு அறிமுகமாகிறார். சுவாரஸ்யமாக, இந்த கதை 2006 ஆம் ஆண்டில் அடர்ந்த காட்டின் நடுவில் அமைந்துள்ள ஒரு கல்லூரியில் நடைபெறுகிறது. இதனால், மாணவர்கள் தாமதமான நேரங்களில் வளாகத்தை விட்டு வெளியே வரவேண்டாம் என எச்சரிக்கப்பட்டுள்ளனர். இருப்பினும், இந்த விதியைப் பின்பற்றாதபோது சிக்கல்கள் உருவாகின்றன. அருளின் தோழிகளில் ஒருவரான பரதநாட்டிய நடனக் கலைஞரான சுவாதி இறந்ததும், நிர்வாகம் அதை காட்டு-விலங்குத் தாக்குதலாக மூடி மறைத்ததும் தெரிய வருகிறது.

இதே மாதிரியான முறையில் ஒரு தொடர் சிறுமிகள் இறந்து போகும்போது அல்லது காணாமல் போகும் போது, ​​அருள் அதைச் சுற்றியுள்ள மர்மத்தை வெளிக்கொணர முயற்சிக்கிறார்.

உண்மை சம்பவங்களை அடிப்படையாகக் கொண்டதாக தயாரிப்பாளர்கள் கூறுவதால், அவுட்லைன் நன்றாகத் தோன்றினாலும், திரைப்படம் மற்றும் கதாபாத்திரங்கள் இந்த வகையான வகைக்கு மிக முக்கியமான ஆழம் இல்லை. டி பிளாக்கின் பிரச்சனை என்னவென்றால், அது அதன் எதிரியை எல்லா வழிகளிலும் வெல்ல முடியாததாக ஆக்குகிறது, ஆனால் பின்கதை தட்டையானது, அவருடைய மேன்மைக்கு எந்த மதிப்பையும் சேர்க்கவில்லை. முதல் பாதி அச்சுறுத்தல் காரணியின் மிகக் குறைவான காட்சிகளை மட்டுமே தருகிறது, மாணவர்களின் கல்லூரி வாழ்க்கையை மட்டுமே நமக்கு வழங்குகிறது. படம் இடைவேளை வரை அதன் ரகசியங்களை வைத்திருக்கிறது, மேலும் இரண்டாம் பாதியில் எல்லாவற்றையும் விடுவிப்போம், அதை மிகவும் சராசரியாக பார்க்க வைக்கிறது.

சஸ்பென்ஸ் தெரியவந்தால், திரைக்கதையை கிட்டத்தட்ட ஒரு மணி நேரம் நடத்த த்ரில் கூறுகளோ பெரிய திருப்பங்களோ இல்லை. க்ளைமாக்ஸை நோக்கி முன்னேறும் விதத்தில் அது சோர்வாகவும் சிரிப்பாகவும் கூட மாறுகிறது. திகில் படங்களுக்கோ அல்லது திரில்லர்களுக்கோ தர்க்கத்தைப் பயன்படுத்த முடியாது என்றாலும், இங்கே அது உண்மையில் படத்தின் நோக்கத்தைத் தோற்கடித்து மிகப்பெரிய டாஸில் செல்கிறது.

அருள்நிதி வழக்கம்போல ஒரு சராசரி படத்தைத் தாங்கிப்பிடிக்கும் திறமையுடன், கண்ணியமான வேலையைச் செய்திருக்கிறார். நல்ல அம்சம் என்னவென்றால், இந்த படத்தில் பெண் கதாபாத்திரங்கள் ஒரு பாத்திரத்தை வகிக்கின்றன, மேலும் ஸ்ருதியுடன் (அவந்திகா மிஸ்ரா) காதல் காட்சிகள் மட்டுப்படுத்தப்பட்டவை மற்றும் படத்தின் ஓட்டத்தைத் தொந்தரவு செய்யவில்லை. தலைவாசல் விஜய், ரமேஷ் கண்ணா, கரு.பழனியப்பன் போன்ற பல துணை நடிகர்கள் படம் இயங்குவதற்குத் தேவையான பரபரப்பை உருவாக்கவில்லை.

படத்தின் தொழில்நுட்ப அம்சங்கள் மிகவும் சராசரியாகத் தெரிகிறது மற்றும் படத்தின் மனநிலையை உண்மையில் உயர்த்தவில்லை. டி பிளாக் பிரபலமான யூடியூபரான எருமி சானி விஜய் குமாரின் அறிமுகத்தைக் குறிக்கிறது, மேலும் அவர் திரைக்கு எழுதும் வகையில் நீண்ட தூரம் செல்ல வேண்டியிருக்கிறது.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories