பா.ரஞ்சித் இயக்கத்தில் விக்ரம் நடிக்கும் ‘சியான் 61’ படத்தை பற்றிய வெளியான மாஸ் அப்டேட் இதோ !!

0
பா.ரஞ்சித் இயக்கத்தில் விக்ரம் நடிக்கும் ‘சியான் 61’ படத்தை பற்றிய வெளியான மாஸ் அப்டேட் இதோ !!

சியான் விக்ரம் இயக்குனர் பா ரஞ்சித் இயக்கத்தில் தனது அடுத்த படத்தின் படப்பிடிப்பை தொடங்க உள்ளார். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு ஜூலை 15-ம் தேதி முதல் தொடங்கும் என்று சமீபத்தில் நாங்கள் தெரிவித்திருந்த நிலையில், லேட்டஸ்ட்டாக படத்தை பிரமாண்டமாக உருவாக்கத் திட்டமிட்டுள்ளனர். இப்படத்தை தனது ஸ்டுடியோ கிரீன் பேனரில் தயாரிக்கும் தயாரிப்பாளர் ஞானவேல்ராஜா, இப்படமும் 3டியில் எடுக்கப்படும் என்று தெரிவித்துள்ளார்.

மேலும் இப்படம் மிகப்பெரிய அளவில் திட்டமிடப்பட்டு இந்தியிலும் படமாக்கப்படும் என்றார். இப்படம் 1800களின் காலகட்ட நாடகம் என்றும் பிரமாண்டமாக படமாக்கப்பட்டது என்றும் கூறப்படுகிறது. இந்தி மார்க்கெட்டையும் தட்டிச் செல்ல அனைத்தும் திட்டமிட்டு நடைபெற்று வருவதாகவும் அதற்கான ஏற்பாடுகள் மும்முரமாக நடந்து வருவதாகவும் ஞானவேல்ராஜா தெரிவித்துள்ளார். 3டி படத்திலும் படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளதால், படம் பார்வையாளர்களுக்கு விஷுவல் ட்ரீட்டாக இருக்கும் என்று தெரிகிறது.

சுவாரஸ்யமாக, ‘மெட்ராஸ்’ படத்தை இயக்கியபோது, ​​விக்ரமிடம் பா ரணிஜ்த் ஒரு ஸ்கிரிப்டை விவரித்தார். அப்போது இருவரும் இணைந்து ஒரு படத்தில் நடிக்க திட்டமிட்டிருந்த போதிலும், சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தை ‘கபாலி’ மற்றும் ‘காலா’ ஆகிய இரண்டு படங்களை இயக்கும் வாய்ப்பு பா.ரஞ்சித்துக்கு கிடைத்ததால் தாமதமானது. ஸ்டுடியோ க்ரீன் நிறுவனத்தால் தயாரிக்கப்படும் ஒரு திட்டத்திற்காக விக்ரம் மற்றும் ரஞ்சித் இறுதியாக இணைவது போல் தெரிகிறது. விக்ரம் முதலில் கௌதம் மேனனின் ‘துருவ நட்சத்திரம்’ படத்தின் மீதமுள்ள பகுதிகளை முடித்துவிட்டு, பா ரஞ்சித்தின் ‘சீயான் 61’ படப்பிடிப்பிற்கு செல்கிறார்.

No posts to display