அமைப்பில் சேருவதற்கான அழைப்பிற்கு சூரியா தி அகாடமிக்கு நன்றி தெரிவித்தார்

0
அமைப்பில் சேருவதற்கான அழைப்பிற்கு சூரியா தி அகாடமிக்கு நன்றி தெரிவித்தார்

அகாடமி ஆஃப் மோஷன் பிக்சர் ஆர்ட்ஸ் அண்ட் சயின்சஸ் அமைப்பில் சேர சூர்யாவுக்கு அழைப்பு வந்தது பற்றி முந்தைய நாள் நாங்கள் தெரிவித்திருந்தோம். இந்த ஆண்டு அழைக்கப்பட்ட 397 புகழ்பெற்ற கலைஞர்களில் சூர்யாவும் ஒருவர், இதில் 71 ஆஸ்கார் விருதுகள் பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளன. தற்செயலாக, இந்த விருதைப் பெறும் முதல் தென்னிந்திய நடிகர் இவர்.

ஜெய் பீம் நடிகர் தற்போது தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் அகாடமிக்கு நன்றி தெரிவித்துள்ளார். மேலும், தனக்கு வாழ்த்து தெரிவித்த அனைவருக்கும் தனது நன்றியைத் தெரிவித்த அவர், “அனைவரையும் பெருமைப்படுத்த எப்போதும் பாடுபடுவேன்” என்று உறுதியளித்தார்.

தமிழக முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலினும், நடிகர் சூர்யாவுக்கு இந்த மதிப்புமிக்க அழைப்பிதழ் கிடைத்ததற்கு வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளார். இந்த அழைப்பிதழ் சூர்யாவின் நடிப்புத் திறமை மற்றும் சமூக நலனில் கவனம் செலுத்தும் பொருத்தமான கதைகளைத் தேர்ந்தெடுத்ததற்கு கிடைத்த அங்கீகாரம் என்று முதல்வர் தனது அறிக்கையில் கூறியுள்ளார்.

ஒவ்வொரு ஆண்டும், அகாடமி ஆஃப் மோஷன் பிக்சர் ஆர்ட்ஸ் அண்ட் சயின்ஸ் கலைஞர்கள், தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள் மற்றும் நிர்வாகிகளை அமைப்பில் சேர அழைக்கிறது. உறுப்பினர் தேர்வு என்பது தொழில்முறை தகுதிகளை அடிப்படையாகக் கொண்டது, பிரதிநிதித்துவம், சேர்த்தல் மற்றும் சமபங்கு ஆகியவற்றில் தொடர்ந்து அர்ப்பணிப்புடன் உள்ளது.

இந்த ஆண்டு அழைப்பாளர்களின் வகுப்பில் பாலிவுட் நடிகர் கஜோல் மற்றும் திரைப்பட தயாரிப்பாளர்கள் பான் நலின் மற்றும் ரீமா காக்டி ஆகியோர் அடங்குவர். இந்த ஆண்டு ஆஸ்கார் விருதுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்ட ரைட்டிங் வித் ஃபயர் என்ற ஆவணப்படத்தின் தயாரிப்பாளர்களான ரிந்து தாமஸ் மற்றும் சுஷ்மித் கோஷ் ஆகியோரும் வெட்டியுள்ளனர்.

No posts to display