இயக்குனர் ஆர் ரவிக்குமார் உடன் இணையும் சூர்யா படத்தை பற்றி வெளியான லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

0
இயக்குனர் ஆர் ரவிக்குமார் உடன் இணையும் சூர்யா படத்தை பற்றி வெளியான லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

சூர்யா கடைசியாக ‘எதற்கும் துணிந்தவன்’ படத்திலும், லோகேஷ் கனகராஜின் ‘விக்ரம்’ படத்திலும் கேமியோ ரோலிலும் நடித்திருந்தார். அவர் இப்போது இயக்குனர் பாலாவுடன் தற்காலிகமாக ‘சூர்யா 41’ என்ற தலைப்பில் தனது படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார், விரைவில் வெற்றிமாறன் இயக்கும் ‘வாடிவாசல்’ படத்திற்கான தனது வேலையைத் தொடங்குவார். இயக்குனர்கள் சிவா மற்றும் சுதா கொங்கரா ஆகியோருடன் வேறு சில திட்டங்களையும் அவர் வைத்திருக்கிறார். நடிகர் ‘அய்லான்’ இயக்குனர் ஆர் ரவிகுமாருடன் மற்றொரு திட்டம் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. படம் ஜனவரி 2023 இல் தொடங்கும் என்று ஒரு புதிய அறிவிப்பு உள்ளது.

தகவல்களின்படி, இயக்குனர் ஆர்.ரவிக்குமார் சூர்யாவை ஒரு பெரிய படத்திற்கு இயக்க திட்டமிட்டுள்ளார், இன்னும் பெயரிடப்படாத படம் எதிர்கால நாடகமாக இருக்கும், இதில் சூர்யா விஞ்ஞானியாக நடிக்கிறார் என்று கூறப்படுகிறது. மேலும், இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு சென்னையில் நடைபெறவுள்ளதாகவும், படத்தின் திரைக்கதை இறுதிக்கட்டத்தை எட்டியுள்ளதாகவும், விரைவில் இப்படத்தின் கதாநாயகியை தேர்வு செய்ய படக்குழுவினர் திட்டமிட்டுள்ளனர்.

இப்போது வேலை முன்னணியில், மாதவனின் ‘ராக்கெட்ரி: தி நம்பி எஃபெக்ட்’ படத்தில் சூர்யா ஒரு சிறிய வேடத்தில் நடிக்கிறார், மேலும் அக்ஷய் குமார் கதாநாயகனாக நடிக்கும் ‘சூரரைப் போற்று’ ஹிந்தி ரீமேக்கில் ஒரு சிறிய பாத்திரத்தில் நடிக்கிறார்.

No posts to display