இன்றைய ராசிபலன் இதோ 30.06.2022 !!

0
இன்றைய ராசிபலன் இதோ 30.06.2022 !!

மேஷம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கையை மிகவும் உற்சாகமாக மாற்றுவதற்கான வழிகளைத் தேடுபவர்களுக்கு இது சாதகமான நேரம். உறுதியான தம்பதிகள் தங்கள் அன்பிற்காக எதையும் தியாகம் செய்யத் தயாராக இருக்க வேண்டும். உங்கள் பங்குதாரரைப் பாதுகாப்பாக உணர, உங்கள் துணையிடம் உங்கள் உணர்வுகள் தெரிவிக்கப்பட வேண்டும். நம்பிக்கையை வளர்ப்பதன் மூலம் உங்கள் உறவை நெகிழ்ச்சியுடன் ஆக்குங்கள்.

ரிஷபம்: நீங்கள் விரும்பும் நபருடன் நெருங்கி பழகுவதற்கு உணர்ச்சிபூர்வமான தொடர்புதான் முக்கியமாகும். கலை அல்லது இசை முயற்சிகளில் உங்கள் திறமையின் காரணமாக உங்கள் காதலர் உங்களிடம் அதிகமாக ஈர்க்கப்படுவார். இலகுவான மனநிலையைப் பேணுங்கள் மற்றும் வீட்டில் ஏற்படக்கூடிய ஏதேனும் பிரச்சனைகள் அல்லது பிரச்சனைகளைக் குறிப்பிடுவதைத் தவிர்க்கவும்.

மிதுனம்: உங்கள் துணையின் ஒவ்வொரு கோரிக்கையையும் நிறைவேற்ற நீங்கள் தயாராக இருப்பீர்கள், அவர்களுக்கு விருப்பம் இல்லாவிட்டாலும், அவர்களை சிறப்பாக கவனித்து அவர்களை மகிழ்ச்சிப்படுத்த முயற்சிப்பதால் உங்கள் காதல் வாழ்க்கை மலரும். ஒரு பயனுள்ள மற்றும் மகிழ்ச்சியான நாளின் உச்சக்கட்டம் உங்கள் காதலியுடன் கழித்த மகிழ்ச்சிகரமான மாலையாக இருக்கும்.

கடகம்: வாழ்க்கையில் முக்கியமான விஷயங்கள் என்று வரும்போது, ​​அது தரத்தைப் பற்றியது, எண் அல்ல. உங்களின் சிறப்பு வாய்ந்த ஒருவருடன் ஒரு கணத்தையும் வீணாக்காதீர்கள்; உங்களுக்கு கிடைக்கும் ஒவ்வொரு வாய்ப்பையும் பயன்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். உங்கள் அன்புக்குரியவரை நீங்கள் மதிக்கிறீர்கள், அவர்களை நம்புகிறீர்கள், அவர்களுடன் ஒத்துழைக்கிறீர்கள் என்பதைக் காட்டுவதன் மூலம் அவர்களின் கவனத்தை நீங்கள் பெறலாம்.

சிம்மம்: இப்போது, ​​நீங்கள் இருப்பது போதாது என்று உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர் நினைக்கலாம். இருப்பினும், அவர்கள் உங்கள் தீவிரமான நடத்தையை ஒதுங்கியதாக தவறாகப் புரிந்து கொள்ளலாம், இதனால் அவர்கள் உங்களிடம் சொன்ன அல்லது செய்ததைப் பற்றி நீங்கள் வருத்தப்படுகிறீர்கள் என்று அவர்கள் நம்பலாம். அவர்களிடம் நம்பிக்கை வைத்து, உங்கள் இதயத்தில் அவர்களுக்குப் பாதுகாப்பான மற்றும் பாதுகாப்பான இடம் இருப்பதை அவர்களுக்குத் தெரியப்படுத்துங்கள்.

கன்னி: நீங்கள் உண்மையிலேயே யார் என்பதை ஒரு சாத்தியமான அன்பைக் காட்ட இன்று ஒரு நல்ல நாளாக இருக்கும். நீங்கள் உங்கள் உள் சுயத்துடன் இணக்கமாக இருக்கவும் விரும்பத்தக்க ஆற்றலை வெளிப்படுத்தவும் வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் துணை உங்களைப் புரிந்துகொண்டு ஏற்றுக்கொள்ளும் திறன் கொண்டவர் என்று நீங்கள் நம்பினால், உங்கள் மனதில் உள்ளதைச் சொல்ல உங்களுக்கு எந்தத் தயக்கமும் இருக்காது.

துலாம்: உங்கள் தொழில் வாழ்க்கை தொடர்பான கவலைகளுக்கு உங்கள் நேரத்தையும் முயற்சியையும் அதிக அளவில் செலவழித்து வந்தால், நீங்கள் விரும்பும் நபருடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுவதை நீங்கள் கைவிட வேண்டியிருக்கும். உங்களின் அதிகாரபூர்வ குணம் இப்போது உச்சத்தில் இருக்கும், இது உங்கள் கூட்டாண்மையில் சலசலப்பை ஏற்படுத்தக்கூடும். நீங்கள் மன்னிப்பு கேட்பதை உறுதிசெய்து, மரியாதையான தொனியைப் பேணுங்கள்.

விருச்சிகம்: இன்று, உங்களுக்கு நெருக்கமான ஒருவர் உங்கள் பிரதிபலிப்பு நடத்தையை தவறாகப் புரிந்து கொள்ளலாம். தகவல்தொடர்பு இடைவெளியை மூடும் முயற்சியில், நீங்கள் மிக விரைவாக பேசலாம் மற்றும் தவறாக புரிந்து கொள்ளப்படும் அபாயம் உள்ளது. இது உங்களை நன்றாக உணர நீங்கள் அவசரப்பட வேண்டிய ஒன்றல்ல. பிரச்சனைக்கு என்ன காரணம் என்பதைக் கண்டுபிடித்து சிக்கலைத் தீர்க்கவும்.

தனுசு: உங்கள் நிகழ்ச்சி நிரலில் முதலிடத்தில் இல்லை என்ற போதிலும், நேசிப்பவருக்கு ஒரு விரைவான தொலைபேசி அழைப்பு இன்று தேவைப்படலாம். தகவல்தொடர்புகளை மேம்படுத்துவதற்கான அவர்களின் முயற்சிகளுக்கு ஒத்துழைப்பது உங்களுக்கு கடினமாக இருக்கலாம். நீங்கள் ஒருவரையொருவர் பேசுவதைக் காட்டிலும் ஒருவரையொருவர் பேசுவதைப் போல உணரலாம். ஒருவருக்கொருவர் நோக்கங்களைப் புரிந்துகொள்வது அவசியம்.

மகரம்: உங்கள் கருத்துக்களை ஒரு பங்குதாரருடன் அல்லது சாத்தியமான காதல் ஆர்வத்துடன் பகிர்ந்து கொள்ள நீங்கள் ஆசைப்படலாம், ஆனால் சரியான விஷயங்களைச் சொல்வதில் நீங்கள் அக்கறை காட்டுவீர்கள். உங்கள் உறவுக்கு எது சிறந்தது என்பது நீங்கள் உண்மையாக நம்புவதற்கு முரணாக இருக்கலாம், எனவே இந்த மோதலை நீங்கள் நேருக்கு நேர் எதிர்கொள்ள வேண்டியிருக்கும். உங்களுக்குள் பாதுகாப்பாக இருங்கள், என்ன நடந்தாலும் மற்றவரைக் குறை கூறாதீர்கள்.

கும்பம்: உங்கள் காதல் மாற்று வழிகளில் நீங்கள் குழப்பமடைவது தற்செயல் நிகழ்வு அல்ல. உங்கள் மொழி மற்றும் உணர்வுகளை வழங்குவது தைரியமாக இருக்கலாம், இதன் காரணமாக நீங்கள் ஊர்சுற்றக்கூடியவர்களாக இருக்கலாம். கூடுதலாக, நீங்கள் உணர்ச்சி மட்டத்தில் மற்றொரு நபருடன் நெருக்கமாக இருக்க ஏங்குகிறீர்கள். இதில் வெட்கப்பட ஒன்றுமில்லை. ஆனால் பணிவாகவும் பணிவாகவும் இருங்கள்.

மீனம்: உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் காதல் உறவுகளை நடத்தும் விதத்தைப் புதிதாகப் பாருங்கள். திறந்த மனதைத் தக்கவைத்துக்கொள்வதில் கவனமாக இருங்கள் மற்றும் நீங்கள் விஷயங்களைத் தெளிவாகப் பார்க்க வேண்டிய அவசியமில்லாத சூழ்நிலையின் அம்சங்களில் கவனம் செலுத்துங்கள், ஏனெனில் இவை உங்கள் கவனம் தேவைப்படும். நீங்கள் எதிரொலிக்கிறீர்கள், ஆனால் சில மாற்றங்களுக்கு உட்படுகிறீர்கள்.

No posts to display