மும்பையில் ஜவான் படத்தின் படப்பிடிப்பை தொடங்குகிறார் நயன்தாரா

0
மும்பையில் ஜவான் படத்தின் படப்பிடிப்பை தொடங்குகிறார் நயன்தாரா

திருமணத்திற்கு ஓய்வு எடுத்துக்கொண்ட நடிகை நயன்தாரா, புதன்கிழமை முதல் ஷாருக்கான்-அட்லீயின் ஜவான் படத்தின் செட்டில் இணைந்துள்ளார். ஜூலை நடுப்பகுதி வரை அவர் படப்பிடிப்பில் இருப்பார் என்று வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. “தாய்லாந்தில் தேனிலவுக்குப் பிறகு நயன்தாரா தனது வேலையைத் தொடங்கினார், மேலும் அவரது திருமணத்திற்குப் பிறகு அவர் தொடங்கும் முதல் செட் ஜவான்.

படத்திற்கான தனது பகுதிகளை மூடுவதற்கு முன் நடிகை அடுத்த இரண்டு வாரங்களுக்கு ஒரே நீட்டிப்பில் படப்பிடிப்பில் இருப்பார், ”என்று ஒரு வட்டாரம் தெரிவித்துள்ளது. ஜவான், ரயில் கடத்தல் சம்பவத்தை சுற்றி வருவதாகவும், ஷாருக்கான் இரட்டை வேடத்தில் நடிப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது.

இப்படம் அடுத்த ஆண்டு ஜூன் 2ஆம் தேதி வெளியாகும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கிடையில், நயன்தாரா அடுத்ததாக அஸ்வின் சரவணன் இயக்கிய கனெக்ட் படத்தில் நடிக்கிறார், அவர் இதற்கு முன்பு 2015 இல் மாயா படத்திற்காக நயன்தாராவுடன் இணைந்து பணியாற்றினார்.

No posts to display