துபாயில் ஒடிசா முதல்வர் நவீன் பட்நாயக்கை கமல்ஹாசன் சந்தித்தார்

0
துபாயில் ஒடிசா முதல்வர் நவீன் பட்நாயக்கை கமல்ஹாசன் சந்தித்தார்

கமல்ஹாசன் நடிப்பில் சமீபத்தில் வெளியான ‘விக்ரம்’ திரைப்படம் 30 நாட்களுக்கு மேல் திரையரங்குகளில் ஓடிக் கொண்டிருக்கிறது. இப்படம் உலகம் முழுவதும் ரூ.400 கோடிக்கு மேல் வசூல் செய்து, தமிழ்நாடு, அமெரிக்கா, இங்கிலாந்து மற்றும் சிங்கப்பூர் ஆகிய நாடுகளில் அதிக வசூல் செய்த தமிழ்ப் படமாக ‘விக்ரம்’ உள்ளது.

நடிகர் கமல்ஹாசன் வெற்றியில் மூழ்கிக்கொண்டிருக்கும் வேளையில், தனது தொழில் கடமைகளுக்காக துபாய்க்கு சுற்றுலா சென்றார். அங்குள்ள நடிகர் ஒடிசா முதல்வர் நவீன் பட்நாயக்கை சந்தித்தார். அவர்கள் சந்தித்த புகைப்படங்கள் சமூக வலைதளங்களில் பகிரப்பட்டன. இருவரும் அரசியல், சினிமா, விக்ரமின் வெற்றி குறித்து பேசியதாக கூறப்படுகிறது.

கமல்ஹாசன் ஏற்கனவே 2019 ஆம் ஆண்டு தேசியத் தேர்தலுக்கு முன் அரசியல் வழிகாட்டுதல் கோரி நவீன் பட்நாயக்கை சந்தித்துள்ளார். சமீபத்தில், நடிகர் அரண்மனையில் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸின் சகிப்புத்தன்மை மற்றும் சகவாழ்வு அமைச்சரின் அமைச்சரவை உறுப்பினரான ஹைனஸ் ஷேக் நஹ்யான் பின் முபாரக் அல் நஹ்யானையும் சந்தித்தார். கலாசார பன்முகத்தன்மை மற்றும் சகவாழ்வை வெட்டுவதில் பங்கு வகிக்கும் திரைப்படம் மற்றும் ஊடகங்கள் குறித்து நடிகரும் தலைவரும் விவாதித்ததாக கூறப்படுகிறது. அண்மைக் காலத்தில் ஏற்பட்டுள்ள புதிய ஊடக வளர்ச்சிகள் மற்றும் அதன் முக்கியத்துவத்தை இந்த சந்திப்பில் வலியுறுத்தப்பட்டதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

கமல்ஹாசன் தனது அடுத்த படத்தை இயக்குனர் மகேஷ் நாராயணனுடன் ஜூலை மாதம் தொடங்கவுள்ளார், மேலும் இந்த படத்திற்கு கமல்ஹாசன் திரைக்கதை எழுதுவதால், இது அவரது ‘தேவர்மகன்’ படத்தின் தொடர்ச்சியாக இருக்கும் என்று ஊகிக்கப்படுகிறது. . நீண்டகாலமாக தாமதமாகி வரும் ‘இந்தியன் 2’ படத்திற்கான தனது பணிகளையும் தொடங்கப் போவதாகவும் நடிகர் தெரிவித்தார்.

No posts to display