தஞ்சாவூர் மேயர் உதயநிதியின் காலில் விழுந்த முன்னாள் அமைச்சர்!

0
தஞ்சாவூர் மேயர் உதயநிதியின் காலில் விழுந்த முன்னாள் அமைச்சர்!

திமுக இளைஞரணிச் செயலாளரும் எம்எல்ஏவுமான உதயநிதி ஸ்டாலினின் பாதங்களைத் தொட்ட தஞ்சாவூர் மாநகராட்சி மேயர் ராமநாதனின் சைகையை முன்னாள் அமைச்சரும் திருமங்கலம் எம்எல்ஏவுமான ஆர்.பி.உதயகுமார் விமர்சித்துள்ளார். இது ‘திராவிட மாதிரியா’ என்று யோசித்தார்.

மெல்லிய அங்கிகளை பொருட்படுத்தாமல், மேயர் இளைய ஸ்டாலினுக்கு முன்பாக ஜென்மம் செய்தார், சுயமரியாதை காற்றில் பறக்கவிடப்பட்டது என்பது தெளிவாகிறது என்று உதயகுமார் மதுரையில் புதன்கிழமை கூறினார்.

செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர், முன்னாள் முதல்வர் ஜெயலலிதா ஆட்சிக்காலத்தில் அவரது பாதத்தைத் தொட்டு அதிமுகவை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் அரசியல்வாதிகள் கேலி செய்யப்பட்ட நிலையில், தற்போது திமுகவும் அதைப் பின்பற்றியுள்ளது. உதயநிதி ஸ்டாலின் சமீபத்தில் தஞ்சாவூரில் நடந்த நிகழ்ச்சியின் போது மேயரின் கால்களைத் தொடுவதைக் கூட நிறுத்தவில்லை, ஆனால் அவர் அதை புன்னகையுடன் ஏற்றுக்கொண்டார். இவற்றை மேற்கோள் காட்டிய உதயகுமார், சுயமரியாதையை வலியுறுத்தும் திமுக அதிலிருந்து வெளியே வந்து எப்படி விளக்குவது என்று கேட்டார்.

மேயர் பொதுமக்களின் பிரதிநிதி என்றும், உதயநிதி ஸ்டாலினின் கால்களை தொட மேயருக்கு என்ன உரிமை என்றும் அவர் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார்.

இருப்பினும், இளைய தலைமுறையினர் தங்கள் கால்களைத் தொட்டு வணங்கும் போதெல்லாம் பெரியவர்கள் ஆசிர்வதிக்கும் பாரம்பரியம் உள்ளது, ஆனால் தஞ்சாவூரில் இது வேறுபட்டது என்று உதயகுமார் கூறினார். முதல்வர் மு.க.ஸ்டாலின் நிகழ்ச்சியை முன்னிட்டு வேலூரில் அவசர அவசரமாக சாலை அமைக்கும் பணிகள் நடைபெற்று வருவதாகவும் அவர் விமர்சித்தார்.

No posts to display