புளியந்தோப்பில் பெண்ணை துன்புறுத்திய பிரபல கானா பாடகர் கைது!

0
புளியந்தோப்பில் பெண்ணை துன்புறுத்திய பிரபல கானா பாடகர் கைது!

புளியந்தோப்பைச் சேர்ந்த கானா பாடகர் (35) என்பவர் வில்லிவாக்கம் அனைத்து மகளிர் காவல்நிலையத்தில் 29 வயது பெண் ஒருவர் அளித்த பெண் துன்புறுத்தல் வழக்கு தொடர்பாக போலீஸாரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

கைது செய்யப்பட்ட பாடகர் சபேஷ் சாலமன் என்று அடையாளம் காணப்பட்டார், அவர் வட சென்னையில் யூடியூப் வட்டாரங்களில் பிரபலமானார். அவர் தனது ஆபாச படங்களை சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடுவதாக மிரட்டியதாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

புகார் அளித்த பெண்ணின் கூற்றுப்படி, கருத்து வேறுபாடு காரணமாக அவரது கணவர் தன்னை விட்டு வெளியேறிய பிறகு, மே 2020 இல் பாடகருடன் தொடர்பு கொண்டார். சபீஷ், அவரை உடல் உறவுக்காக ஏமாற்றி, பெரியார் நகரில் வசிக்கும் பெண்ணை, அவருக்குத் தெரியாமல் வீடியோ மற்றும் புகைப்படம் எடுத்ததாக கூறப்படுகிறது.

கடந்த ஒரு வாரமாக அவர் அந்த புகைப்படங்களை சமூக ஊடகங்களில் வெளியிடுவேன் என்று மிரட்டி, சம்மதம் இல்லாமல் தன்னுடன் உடலுறவு கொள்ள வற்புறுத்தி சித்திரவதை செய்ததாக அவர் புகாரில் மேலும் கூறியுள்ளார். அந்த நேரத்தில், பாடகி தன்னை மனரீதியாகவும் உடல் ரீதியாகவும் சித்திரவதை செய்ததாக அவர் மேலும் கூறினார்.

அந்த பெண் தனது தந்தையிடம் புகார் அளித்தபோது, ​​அவர் தனது மகனுக்கு பக்கபலமாக இருந்து அவரை மிரட்டினார். என்னையும் எனது குழந்தையையும் மிரட்டுவதற்காக அவரது தந்தை எனது வீட்டிற்கு வந்தார்.

அவரது புகாரின் பேரில் சபேஷ் சாலமனை போலீசார் கைது செய்து அவரது தந்தை செல்வகுமாரை தேடி வருகின்றனர்.

No posts to display