பிரபல பாலிவுட் படத்தில் கமிட்டான அர்ஜுன் தாஸ் !!

0
பிரபல பாலிவுட் படத்தில் கமிட்டான அர்ஜுன் தாஸ் !!

அர்ஜுன் தாஸ் தனது கடினமான குரல் மூலம் ரசிகர்களின் விரைவான கவனத்தை ஈர்த்துள்ளார், மேலும் கார்த்தி முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்த ‘கைதி’ படத்தில் அவரது பாத்திரம் அவருக்கு மேலும் பிரபலமடைந்தது. தற்போது, ​​அர்ஜுன் தாஸ் பாலிவுட்டில் அறிமுகமாக உள்ளதாக சமீபத்திய தகவல் தெரிவிக்கிறது. 2017 ஆம் ஆண்டு மலையாளத்தில் வெளியான ‘அங்கமாலி டைரிஸ்’ திரைப்படம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது, மேலும் இந்த படம் இளைஞர்களை மையமாக வைத்து இந்தியில் ரீமேக் செய்யப்பட உள்ளது. ‘அங்கமாலி டைரீஸ்’ படத்தின் இந்தி ரீமேக்கில் அர்ஜுன் தாஸ் முக்கிய வேடத்தில் நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது, மேலும் இந்த திட்டத்தின் மூலம் தனது பாலிவுட் நுழைவைத் தொடங்க உள்ளார்.

ஆனால் இந்தி ரீமேக்கில் அர்ஜுன் தாஸை முக்கிய வேடத்தில் நடிக்க வற்புறுத்தியவர் சூர்யா என்றும், நடிகரின் ‘சூரரைப் போற்று’ இந்தி ரீமேக்கிலும் அவருக்கு தொடர்பு இருப்பதாகவும் ஒரு உள் தகவல் தெரிவிக்கிறது. ரீமேக் குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு காத்திருக்கிறது, மேலும் தயாரிப்பாளர்கள் முழு நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினரை இறுதி செய்து வருகின்றனர். கமல்ஹாசன் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்த சமீபத்திய பிளாக்பஸ்டர் ‘விக்ரம்’ படத்தில் சூர்யா மற்றும் அர்ஜுன் தாஸ் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொண்டனர், மேலும் லோகேஷ் கனகராஜின் இயக்கத்தில் பிந்தைய முதல்வராக நடித்தார்.

அர்ஜுன் தாஸ் தனது கடினமான குரல் மூலம் ரசிகர்களின் விரைவான கவனத்தை ஈர்த்துள்ளார், மேலும் கார்த்தி முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்த ‘கைதி’ படத்தில் அவரது பாத்திரம் அவருக்கு மேலும் பிரபலமடைந்தது. தற்போது, ​​அர்ஜுன் தாஸ் பாலிவுட்டில் அறிமுகமாக உள்ளதாக சமீபத்திய தகவல் தெரிவிக்கிறது. 2017 ஆம் ஆண்டு மலையாளத்தில் வெளியான ‘அங்கமாலி டைரிஸ்’ திரைப்படம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது, மேலும் இந்த படம் இளைஞர்களை மையமாக வைத்து இந்தியில் ரீமேக் செய்யப்பட உள்ளது. ‘அங்கமாலி டைரீஸ்’ படத்தின் இந்தி ரீமேக்கில் அர்ஜுன் தாஸ் முக்கிய வேடத்தில் நடிப்பதாக கூறப்படுகிறது, மேலும் இந்த திட்டத்தின் மூலம் தனது பாலிவுட் நுழைவைத் தொடங்க உள்ளார்.

No posts to display