கமல்ஹாசனின் நடித்த ‘விக்ரம்’ படத்தின் OTT தேதியை பற்றிய வெளியான வீடியோ இதோ !!

0
கமல்ஹாசனின் நடித்த  ‘விக்ரம்’  படத்தின்  OTT தேதியை பற்றிய வெளியான வீடியோ இதோ !!

கமல்ஹாசன் நடித்த ‘விக்ரம்’ திரைப்படம் எல்லா காலத்திலும் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றுள்ளது, மேலும் படம் அதன் பாக்ஸ் ஆபிஸ் ஓட்டத்தை அதன் நான்காவது வாரத்தில் தொடர்கிறது. இப்போது, ​​கமல்ஹாசனின் ‘விக்ரம்’ படம் இந்த தேதியில் இருந்து OTT இல் கிடைக்கும் என்பது அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு. பிரமாதமான டீஸர் மூலம் தயாரிப்பாளர்கள் சிறப்பு அறிவிப்பை வெளியிட்டுள்ளனர். மேலும் ‘விக்ரம்’ டிஜிட்டல் பிரீமியருக்கு ரசிகர்கள் உற்சாகமாக உள்ளனர்.

லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கிய, ‘விக்ரம்’ ஆக்‌ஷன் காட்சிகள் மற்றும் அனைத்து வகையான பார்வையாளர்களையும் சென்றடையும் வகையில் உணர்ச்சிகரமான உணர்வுகளுடன் கச்சிதமாக நிரம்பியுள்ளது. இப்படம் மீண்டும் மீண்டும் பார்வையாளர்களை ஈர்த்தது, மேலும் இது உலகளவில் ரூ 400 கோடிக்கு மேல் வசூலித்து பாக்ஸ் ஆபிஸ் பிளாக்பஸ்டராக மாறியுள்ளது. ஆக்‌ஷன் நாடகம், தயாரிப்பாளர்களுக்கு பெரும் லாபத்தை ஈட்டுவதற்காக தமிழ்நாடு உட்பட பல இடங்களில் அதிக வசூல் செய்த தமிழ்ப் படமாக உருவெடுத்துள்ளது.

vikram

கமல்ஹாசன் 1986 ஆம் ஆண்டு தமிழ்த் திரைப்படமான ‘விக்ரம்’ இல் தனது கதாபாத்திரத்தை இணைக்கும் RAW ஏஜெண்டாக நடித்தார், மேலும் பல நட்சத்திரங்கள் படத்தில் விஜய் சேதுபதி, ஃபஹத் பாசில், நரேன், காளிதாஸ் ஜெயராம் மற்றும் செம்பன் வினோத் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைத்துள்ளார், மேலும் அவரது துடிப்பான இசை படத்தை அடுத்த கட்டத்திற்கு உயர்த்தியுள்ளது.

vikram movie

No posts to display