Monday, December 5, 2022
Homeஆன்மீகம்இன்றைய ராசிபலன் இதோ 29.06.2022!!

இன்றைய ராசிபலன் இதோ 29.06.2022!!

Date:

Related stories

ராயல் என்ஃபீல்டு நிறுவனம் சென்னையில் புதிய பயிற்சி மையத்தை அமைக்கிறது

நகரத்தை தளமாகக் கொண்ட இருசக்கர வாகன உற்பத்தியாளர், ராயல் என்ஃபீல்டு, மாணவர்கள்...

நந்தமுரி பாலகிருஷ்ணாவின் வீர சிம்ம ரெட்டி திரைப்படம் ஜனவரி 12ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகிறது

நந்தமுரி பாலகிருஷ்ணா 2023-ல் அதிகம் பேசப்பட்ட படங்களில் ஒன்றான வீர சிம்ஹா...

ரஷ்யாவின் வாக்னர் குழு உக்ரைனுக்கு ‘இரத்தம் தோய்ந்த தொகுப்புகளை’ அனுப்புவதை மறுக்கிறது

ரஷ்யாவின் கூலிப்படை நிறுவனமான வாக்னர் குரூப் விலங்குகளின் கண்கள் அடங்கிய "இரத்தம்...

ஆந்திர மாநிலம் மேற்கு கோதாவரியில் ஆழ்துளை கிணறு தோண்டும்போது தங்க காசுகள் சிக்கியது

ஏடுவடலா பாலம் கிராமத்தில் உள்ள வயலில் ஆழ்துளைக் கிணறு தோண்டியபோது மண்...

சென்னையில் தங்கும் விடுதியில் மடிக்கணினி, கேஜெட்களை திருடிய நபர் கைது செய்யப்பட்டார்

தரமணி மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் தங்கும் விடுதிகளில் அத்துமீறி நுழைந்து...
spot_imgspot_img

மேஷம்: உங்கள் எண்ணங்களை புதைப்பதை விட அணைத்துக்கொள்வது, மறுபுறம், அது தோன்றும் அளவுக்கு எட்டாததாக இருக்கலாம். உங்கள் சொந்த கற்பனைகளில் மூழ்கி அதிக நேரத்தை செலவிட்டால், நீங்கள் விரும்பும் கூட்டாளியை நீங்கள் நன்றாக அடையாளம் காண முடியும். என்ன நடக்கும் என்று உங்களுக்குத் தெரியாது, எனவே சாத்தியக்கூறுகளிலிருந்து உங்களைத் தடுக்காதீர்கள்!

ரிஷபம்: உங்கள் மனதில் உள்ள சந்தேகங்கள் இப்போது உங்கள் உறவை சீர்குலைக்கும். சில சூழ்நிலைகளில், ஒரு சூழ்நிலையை எவ்வாறு கையாள்வது என்பது பற்றி உங்களுக்குத் தெரியாமல் இருக்கலாம். உங்கள் இதயம் உங்களுக்கு என்ன வேண்டும் என்று சொன்னாலும், மற்ற விஷயங்களுக்கு முன்னுரிமை கொடுப்பது அவசியம் என்று நீங்கள் நினைக்கலாம். எப்படி தொடர வேண்டும் என்பதை தீர்மானிக்க உங்கள் நண்பர்கள் உங்களுக்கு உதவலாம்.

மிதுனம்: ஒரு கூட்டாளியை நன்கு தெரிந்துகொள்ளவும், அவர்களுடன் அதிக நெருக்கமான அனுபவங்களைப் பெறவும் உங்களுக்கு வலுவான ஆசை இருக்கலாம். நீங்கள் சுறுசுறுப்பாகவும், உங்கள் ஆசைகளுக்கு இசைவாகவும் இருந்தால், இது உல்லாசமான உற்சாகமான நேரத்திற்கு வழிவகுக்கும். நீங்கள் இன்னும் தனிமையில் இருந்தால், நீங்கள் என்ன விரும்புகிறீர்கள் என்பதில் தெளிவாக இருப்பது புதிய நபர்களைச் சந்திப்பதன் மூலமோ அல்லது தேதிகளில் செல்வதிலிருந்தோ அதிகப் பலனைப் பெற உதவும்.

கடகம்: உங்கள் உறவு விதிகளை மறுபரிசீலனை செய்வது அட்டைகளில் இருப்பதாகத் தெரிகிறது. நீங்கள் அதிகமாக பங்களிப்பதாக உணர்ந்தால், உங்கள் துணையுடன் ஆழமான, பரஸ்பர நன்மை பயக்கும் உறவை வளர்ப்பது பற்றி பேச வேண்டிய நேரமாக இருக்கலாம். உங்களுக்காக நீங்கள் அமைத்துள்ள காதல் எதிர்பார்ப்புகளையும் கருத்தில் கொண்டு உங்கள் எதிர்பார்ப்புகளை உங்கள் துணையிடம் தெரிவிக்கவும்.

சிம்மம்: நேசிப்பவருடன் எதிர்காலத்தைப் பற்றி பேசும்போது, ​​நீங்கள் திணறலாம். உங்கள் சொந்த உள் நம்பிக்கைகள் இருந்தபோதிலும், நீங்கள் உங்களை சந்தேகிக்கத் தொடங்குகிறீர்கள். உங்கள் கனவுகள் வரும்போது நீங்கள் தனியாக செல்ல வேண்டியதில்லை. ஒன்றாக ஒரு முடிவை எடுப்பதற்கு, உங்கள் பங்குதாரர் முதலில் என்ன நினைக்கிறார் என்பதைப் பற்றி நீங்கள் ஆலோசனை செய்ய வேண்டும்.

கன்னி: ஒரு உறவில் உங்கள் கடமைகள் என்ன என்பதைக் கண்டுபிடிக்க நீங்கள் முயற்சி செய்யும்போது, ​​​​உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவருடன் நீங்கள் பதட்டமான சூழ்நிலையில் இருப்பதைக் காணலாம். இந்த நேரத்தில் உங்கள் துணையின் கருத்துக்கள் உங்களுக்கு முக்கியமானதாக இருக்கலாம். மேலும் குழப்பத்தைத் தவிர்க்க, சிறிது நேரம் ஒதுக்கி, நிலைமையைப் பற்றி விவாதிக்கவும். உங்கள் நியாயத்தை வெளிப்படுத்துங்கள்

துலாம்: நீங்கள் காதல் செய்யும் மனநிலையில் இருப்பீர்கள், ஆனால் உங்கள் துணையின் மந்தமான பதில் உணர்ச்சியின் தீப்பிழம்புகளை அணைக்கக்கூடும். உங்கள் பங்குதாரர் உங்களிடம் ஒரு அப்பட்டமான கருத்தைச் சொன்னாலும், அது உங்களைத் தொந்தரவு செய்ய விடக்கூடாது. உங்கள் துணையை நீங்கள் கவர விரும்பினால், அதற்குத் தேவை கொஞ்சம் வேடிக்கை அல்லது உங்கள் நகைச்சுவை உணர்வு.

விருச்சிகம்: காதல் என்று வரும்போது, ​​உங்கள் கண்களில் மினுமினுப்பைக் கொண்டு வருபவர்களிடம் நீங்கள் எப்படி உணர்கிறீர்கள் என்பதைப் பற்றி பேச வேண்டிய நாள். உங்கள் சொந்த தன்னம்பிக்கையைப் பேணுங்கள் மற்றும் நீங்கள் விரும்பும் நபருக்கு திறந்த மற்றும் நேர்மையான தகவல்தொடர்பு மூலம் அதைச் செய்ய உதவுங்கள். உங்கள் உறவில் நீங்கள் இணக்கமாக இருந்தால், அவர்களின் ஒப்புதலைப் பெறுவீர்கள்.

தனுசு: நீங்கள் இப்போது இருக்கும் சூழ்நிலைகளின் வெளிச்சத்தில், நீங்கள் ஒரு உறுதியான காதல் கூட்டுக்குள் நுழைவீர்கள் என்று தெரிகிறது. பல்துறை திறன் கொண்டவராக இருங்கள், தேவையான உங்கள் நிலைப்பாட்டை மாற்றியமைக்கவும், மேலும் புதுமையான முறையில் உங்கள் கூட்டாளரை கவர்ந்திழுக்க முயற்சிக்கவும். நீங்கள் உங்கள் துணையுடன் நேரத்தை செலவிடும்போது உங்கள் அமைதியையும் எளிமையையும் பராமரிக்கவும்.

மகரம்: உங்கள் வாழ்க்கைத் துணையுடன் உங்கள் அபிலாஷைகள் மற்றும் குறிக்கோள்களைப் பற்றி விவாதிக்க வேண்டிய நேரம் இது. உங்கள் காதலி எதிர்காலத்திற்காக நீங்கள் வைத்திருக்கும் இலக்குகளைப் போற்றுவார், அதன் விளைவாக அதிக மகிழ்ச்சியையும் மனநிறைவையும் அனுபவிப்பார். உங்கள் வெளிப்பாட்டிற்கான திறன் தொடர்ந்து விரிவடைந்து, உங்களை சரியான இணக்க நிலைக்கு நெருக்கமாகக் கொண்டுவரும்.

கும்பம்: நீங்கள் உங்களை வெளியே நிறுத்தி மற்றவர்களுடன் பேசினால், புதிரான காதல் திறனைக் கண்டறிய உங்களுக்கு நல்ல அதிர்ஷ்டம் கிடைக்கும். இன்று மற்றவர்களுடன் தொடர்பு கொள்ள நீங்கள் முயற்சி செய்தால், அந்த நாள் உங்களுக்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக இருப்பதை நீங்கள் காண்பீர்கள். மற்றவர்கள் முன் உங்கள் சிறந்த பண்புகளைப் பற்றி தற்பெருமை காட்ட தயங்காதீர்கள், பின்னர் என்ன வாய்ப்புகள் கிடைக்கும் என்று காத்திருக்கவும்.

மீனம்: ஆத்ம துணையை கண்டுபிடிப்பதை நீங்கள் கைவிட்டிருந்தால், உங்கள் நம்பிக்கைகள் மீண்டும் புத்துயிர் பெறும் நாளாக இருக்கலாம். சிறந்த துணையைச் சந்திக்க சிறிது நேரம் ஆகலாம், ஆனால் இன்று தனிமையில் இருப்பவர்களுக்கும் அன்பைத் தேடுபவர்களுக்கும் ஒரு சிறிய படி முன்னேறும். சரியானது வெளியே இருக்கலாம், எனவே நம்பிக்கையை விட்டுவிடாதீர்கள்! சில கணக்கிடப்பட்ட அபாயங்களை எடுக்க தயாராக இருங்கள்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories