பார்த்திபனின் ‘இரவின் நிழல்’ படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
பார்த்திபனின் ‘இரவின் நிழல்’ படத்தை பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!

முதல்-ஒரு வகை – நேரியல் அல்லாத ஒற்றை-ஷாட் திரைப்படமான ‘இரவின் நிழல்’ ஜூலை 15 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியிடத் தயாராக உள்ளது. பார்த்திபன் இயக்கியிருக்கும் இப்படத்தில் பார்த்திபன், வரலட்சுமி சரத்குமார், பிரிஜிதா சாகா மற்றும் ஆனந்த கிருஷ்ணன் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். படத்திற்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைத்துள்ளார்.

சமீபத்தில் அளித்த பேட்டியில், சிங்கிள் ஷாட் அல்லாத லீனியர் படம் என்றால் என்னவென்று பல பார்வையாளர்களுக்குத் தெரியாது என்று கூறிய பார்த்திபன், ஏறக்குறைய 30 நிமிடம் நீளும் இந்த படத்தின் சிறிய காட்சி திரையிடப்படும் என்று கூறினார். அவரது படத்தைப் பாருங்கள்; ஒரு 10 நிமிட இடைவெளியைத் தொடர்ந்து, பின்னர் உண்மையான திரைப்படத் திரையிடல் வேறு எந்த இடைவெளியும் இல்லாமல் தொடங்கும். மேக்கிங் வீடியோவைப் பார்த்த பிறகு மக்கள் படத்தைப் பற்றிய தெளிவான படத்தைப் பெற வேண்டும் என்பதற்காக இதுபோன்ற ஒரு நடவடிக்கைக்குத் திட்டமிட்டதாக நடிகர் கூறினார்.

நேர்காணலில், அவர் தனது நண்பர்கள் திரைப்படத்தைப் பார்த்ததாகவும், சிலருக்கு சில பரிந்துரைகள் இருந்ததாகவும், ஆனால் அவர்கள் மேக்கிங் வீடியோவைப் பார்த்த பிறகு தங்கள் எண்ணங்களை மறுபரிசீலனை செய்ததாகவும் கூறப்படுகிறது. மேக்கிங் வீடியோவின் திரையிடல் திரைப்படத்திலிருந்து ஆச்சரியமான கூறுகளை எடுத்துச் செல்லாது என்றும் பார்வையாளர்கள் கதாநாயகனை மட்டுமே நன்கு அறிந்து கொள்வார்கள் என்றும் பார்த்திபன் கூறினார்.

No posts to display