சிஎஸ் அமுதன் – விஜய் ஆண்டனி நடிக்கும் ரத்தம் படத்தின் படப்பிடிப்பு பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!!

0
சிஎஸ் அமுதன் – விஜய் ஆண்டனி நடிக்கும் ரத்தம் படத்தின் படப்பிடிப்பு பற்றிய வெளியான அப்டேட் இதோ !!!

விஜய் ஆண்டனி இயக்கத்தில் சிஎஸ் அமுதன் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் ரத்தம் படத்தின் படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வருவதாக முன்பே தெரிவித்திருந்தோம். இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு இறுதிக்கட்டத்தை எட்டியுள்ளது என்பது படக்குழுவினரின் லேட்டஸ்ட் அப்டேட்.

படப்பிடிப்பில் இருந்து ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்த அமுதன், “ரத்தம் படப்பிடிப்பு முடிந்தது. என் நண்பன் கல்யாணுடன் அதை முடிவுக்குக் கொண்டுவந்ததில் மிக்க மகிழ்ச்சி. போர் வரப்போகிறது, விஜய் ஆண்டனியில் திறமையான தளபதி நம்மிடம் இருக்கிறார் என்பது உறுதி. அதிர்ச்சியடையத் தயாராகுங்கள். ”

தமிழ்படம் மற்றும் தமிழ்படம் 2 போன்ற நகைச்சுவைப் படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற அமுதனுக்கு ரத்தம் என்பது ஒரு வித்தியாசமான பாதை.

அனைத்து தரப்பு பார்வையாளர்களையும் கவரும் வகையில் ஒரு பொழுதுபோக்குப் படமாக இருக்கும், ரத்தத்தில் மஹிமா நம்பியார், நந்திதா ஸ்வேதா மற்றும் ரம்யா நம்பீசன் ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். நிழல்கள் ரவி, ஜான் மகேந்திரன், கலைராணி, மகேஷ், ஜெகன், ஓ.ஏ.கே. சுந்தர், மீஷா கோஷல் மற்றும் அமேயா போன்ற நடிகர்களை உள்ளடக்கிய ஒரு குழுமத்தில் படம் உள்ளது.

கண்ணன் இசையை கவனிக்க, ரதம் ஒளிப்பதிவு, எடிட்டிங் மற்றும் ஸ்டண்ட் நடனத்தை முறையே கோபி அமர்நாத், டிஎஸ் சுரேஷ் மற்றும் திலீப் சுப்பராயன் ஆகியோர் செய்திருக்கிறார்கள்.

இன்பினிட்டி ஃபிலிம் வென்ச்சர்ஸின் கமல் போஹ்ரா, லலிதா தனஞ்சயன், பி. பிரதீப் மற்றும் பங்கஜ் போஹ்ரா ஆகியோரால் ரத்தம் தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கிடையில், அக்னி சிறகுகள், மழை பிடிக்காத மனிதன், பிச்சைக்காரன் 2, தமிழரசன், காக்கி, கொலை போன்ற படங்களின் தயாரிப்பில் பல்வேறு கட்டங்களில் விஜய் ஆண்டனி இருக்கிறார்.

No posts to display