கொடநாடு வழக்கு: ஜெயலலிதாவின் டிரைவர் கண்ணனிடம் போலீசார் விசாரணை

0
கொடநாடு வழக்கு: ஜெயலலிதாவின் டிரைவர் கண்ணனிடம் போலீசார் விசாரணை

பிரபல கொடநாடு வழிப்பறி மற்றும் கொலை வழக்கில் முன்னாள் முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் ஓட்டுநர் சி.கண்ணனிடம் ஐஜி சுதாகர் தலைமையிலான சிறப்புக் குழு புதன்கிழமை விசாரணை நடத்தி வருகிறது.

கடந்த 2017-ம் ஆண்டு கொடநாடு எஸ்டேட் பங்களாவில் நடந்த கொலை மற்றும் கொள்ளையில் முக்கிய குற்றவாளியான கனகராஜ் சாலை விபத்தில் கொல்லப்பட்ட வழக்கில் கேரளாவை சேர்ந்த சயான், வாளையாறு மனோஜ் உள்பட 10 பேரை போலீசார் ஏற்கனவே கைது செய்தனர். தற்போது ஜாமீனில் வெளிவந்துள்ளனர்.

கோடநாடு வழக்கு தொடர்பாக 220 பேரிடம் விசாரணை நடைபெற்று வருவதால், கோவை மேற்கு மண்டல ஐஜி சுதாகர் தலைமையில் தனிப்படை அமைக்கப்பட்டு வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டு அறிக்கை தயாரிக்கும் பணி நடந்து வருகிறது.

இந்நிலையில், மறைந்த முன்னாள் முதல்வர் ஜெ.ஜெயலலிதாவின் கார் டிரைவர் கண்ணனிடம் நேற்று விசாரணை நடத்தப்பட்ட நிலையில், தற்போது அவரிடம் 2வது நாளாக ஐஜி சுதாகர் தலைமையிலான தனிப்படையினர் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர். கோவை போலீஸ் ஆள்சேர்ப்பு பள்ளி வளாகத்தில் உள்ள அவரது அலுவலகத்தில் கண்ணனிடம் விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருகிறது.

No posts to display