26 வயதான நபர் நிலத்தடி வடிகால் சுத்தம் செய்யும் போது மூச்சுத்திணறல் காரணமாக இறந்தார்

0
26 வயதான நபர் நிலத்தடி வடிகால் சுத்தம் செய்யும் போது மூச்சுத்திணறல் காரணமாக இறந்தார்

செவ்வாயன்று மாதவரத்தில் CMWSSB இன் நிலத்தடி வடிகால் சுத்தம் செய்யும் போது நச்சுப் புகையை சுவாசித்த 26 வயது நபர் மூச்சுத்திணறலால் இறந்தார், மற்றொருவர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார்.

திருநெல்வேலியைச் சேர்ந்த இறந்த நெல்சன் (26) தனியார் நிறுவனத்தில் துப்புரவு ஒப்பந்தம் செய்து வந்தார். செவ்வாய்க்கிழமை மாதவரம் மாரியம்மன் கோயில் தெருவில் கழிவுநீர் பெருக்கெடுத்து ஓடுவதாக புகார் எழுந்ததையடுத்து தஞ்சாவூரைச் சேர்ந்த நெல்சன் ரவிக்குமார் (40) என்பவருடன் அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர்.

இந்த சம்பவம் மாலை 4 மணியளவில் இடம்பெற்றுள்ளது. வடிகால் அகற்றுவதற்காக கீழே இறங்கிய நெல்சன் மயங்கி விழுந்ததாகவும், அவரைப் பின்தொடர்ந்த ரவிக்குமாரும் மயக்கமடைந்ததாகவும் போலீஸ் வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன. இருவரும் அரசு ஸ்டான்லி மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர், அங்கு நெல்சன் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது. மாதவரம் போலீஸார் வழக்குப் பதிவு செய்தனர்.

பிரகாஷ் (53), மேற்பார்வையாளர் வினிஷ் (33) ஆகிய இருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

No posts to display