மூத்த தலைவர்கள் கட்சி வீரர்களைப் போல எங்களை வழிநடத்துகிறார்கள் உதயநிதி காரசார பேச்சு

0
மூத்த தலைவர்கள் கட்சி வீரர்களைப் போல எங்களை வழிநடத்துகிறார்கள் உதயநிதி காரசார பேச்சு

தஞ்சாவூரில் திமுக இளைஞரணிச் செயலர் உதயநிதி ஸ்டாலின் திங்கள்கிழமை தஞ்சாவூரில் பேசிய திமுக இளைஞரணிச் செயலர் உதயநிதி ஸ்டாலின், “இளைஞர்களான நமக்கு வழிகாட்டும் சக்தியாக இருக்கும் பெரியார், அண்ணா, கலைஞர் என கட்சியின் மூத்த தலைவர்களை நான் பார்க்கிறேன்.

கட்சியின் மூத்த தலைவர்கள் 600 பேருக்கு பொற்கிழி வழங்கும் விழாவில் கலந்து கொண்டு பேசிய உதயநிதி, மாநிலம் முழுவதும் உள்ள மூத்த தலைவர்களுக்கு 5,000 ரூபாய் அடங்கிய பொற்கிழி வழங்கப்பட்டுள்ளது. “பொற்கிழி’ தொகையை ரூ.10,000 ஆக உயர்த்த வேண்டும் என்று நாங்கள் கோரி வருகிறோம், இது விரைவில் நிறைவேறும்,” என்று அவர் கூறினார்.

கட்சியின் மூத்த தொண்டர்களைப் பாராட்டிய அவர், இளைய தலைமுறையினருக்கு அவர்களின் வழிகாட்டுதல் அவசியம் என்றார். “நான் உங்களை பெரியார், அண்ணா மற்றும் கலைஞராகப் பார்க்கிறேன், உங்களிடமிருந்து சரியான திராவிட நிகழ்ச்சிகளை நாங்கள் கற்றுக்கொள்கிறோம்,” என்று அவர் கூறினார்.

தொடர்ந்து தஞ்சாவூர் வடக்கு மாவட்ட கட்சி அலுவலக கட்டிட பூமி பூஜையில் கலந்து கொண்டார்.

“இந்த விழாக்களில் எனக்கு நம்பிக்கை இல்லை, ஆனால் எதிரிகளின் வயிற்றை எரிப்பதற்காக மட்டுமே பங்கேற்றேன்,” என்று அவர் கூறினார்.

கட்சி அலுவலகம் கட்டுவதற்காக தன்னிடம் ஒப்படைக்கப்பட்ட தங்கத்தால் ஆன செங்கல்லை கிண்டல் செய்யும் வகையில் பேசிய உதயநிதி, ‘ஒரே செங்கல்லுக்கும்’ தனக்கும் நீண்டகால தொடர்பு உண்டு.

மதுரை எய்ம்ஸ் மருத்துவமனைக்கான ஒற்றை செங்கல் இன்னும் என்னிடம் உள்ளது, பிரச்சாரத்திற்கு வந்த பிரதமர் எய்ம்ஸ் மருத்துவமனைக்கான பணிகளைத் தொடங்குவதாக உறுதியளித்தார், ஆனால் இதுவரை எந்தப் பணியும் தொடங்கவில்லை,” என்று அவர் கூறினார்.

பின்னர் தஞ்சாவூரில் பல்வேறு திட்ட பயனாளிகளுக்கு நலத்திட்ட உதவிகளை வழங்கினார்.

No posts to display