இசையமைப்பாளர் அனிருத்துக்கு மிகவும் பிடித்த படம் எது தெரியுமா ? அவரே கூறிய உண்மை இதோ !!

0
இசையமைப்பாளர் அனிருத்துக்கு மிகவும் பிடித்த படம் எது தெரியுமா ? அவரே கூறிய உண்மை இதோ !!

ராக்ஸ்டார் அனிருத் ரவிச்சந்தர் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் தீவிர ரசிகர் என்பது அனைவரும் அறிந்ததே. அண்ணாமலையின் 30வது ஆண்டு விழாவை ரசிகர்கள் சமூக வலைதளங்களில் கொண்டாடி வரும் நிலையில், இளம் இசையமைப்பாளரும் படத்துடனான தனது தொடர்பைப் பகிர்ந்து கொண்டார்.

1992 ஆம் ஆண்டு வெளியான சுரேஷ் கிருஷ்ணா இயக்கிய பிளாக்பஸ்டர் திரைப்படம். இதில் ரஜினிகாந்த், குஷ்பு மற்றும் சரத் பாபு ஆகியோர் ராதா ரவி, நிழல்கள் ரவி மற்றும் மனோரமா ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். படத்திற்கு இசையமைத்தவர் தேவா.

அறிமுகப் பாடலான ‘வந்தேண்டா பால்காரன்’, குஷ்புவுடனான அவரது கெமிஸ்ட்ரி, அவரது இரட்டைத் தோற்றங்கள், சக்தி வாய்ந்த வசனங்கள், தேவாவின் இசை, ஈர்க்கும் நட்பின் கதை, பயனுள்ள பாடல்கள் என எப்போதும் பிரபலமான பாடல்களால் இப்படம் இன்றும் பல சூப்பர் ஸ்டார் ரசிகர்களின் விருப்பமாக உள்ளது. எதிரிகள் மற்றும் இறுக்கமாக பின்னப்பட்ட திரைக்கதை.

படத்தின் தொடக்கத்தில் சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் டைட்டில் கார்டை பயங்கர பின்னணி இசையுடன் அறிமுகப்படுத்திய பெருமையும் இந்தப் படம்தான். ரஜினிகாந்த், சுரேஷ் கிருஷ்ணா மற்றும் தேவா ஆகிய வெற்றிகரமான மூவரும் பின்னர் மற்றொரு ஆல் டைம் பிளாக்பஸ்டர் பாஷாவிற்கு ஒன்றாக வந்தனர்.

No posts to display