Wednesday, November 30, 2022
Homeசினிமாபுதிய தோற்றத்திற்கு மாறும் அஜித் !! AK 61 படத்தை பற்றிய மாஸ் அப்டேட் இதோ...

புதிய தோற்றத்திற்கு மாறும் அஜித் !! AK 61 படத்தை பற்றிய மாஸ் அப்டேட் இதோ !

Date:

Related stories

ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறிய ஸ்ருதி ஹாசன் புகைப்படத்தை பார்த்து அதிர்ந்து போன ரசிகர்கள்

நடிகையும் பாடகியுமான ஸ்ருதி ஹாசன் எப்போதும் சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக...

உம்ரானின் வேகம் குறைந்த வேகத்தில் பேட்டர்களை ஏமாற்ற உதவுகிறது: அர்ஷ்தீப் சிங்

அவர்களின் பந்துவீச்சு பாணிகள் சுண்ணாம்பு மற்றும் பாலாடைக்கட்டி போன்றது, ஆனால் உம்ரான்...

இரண்டாம் திருமணத்திற்கு ரெடியான நடிகை மீனா? அம்பலமாகிய உண்மை

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வரும் நடிகை மீனா, தமிழ்...

ஜெட் வேகத்தில் ‘துணிவு’ பட புரோமோஷனுக்கு தயாரான அஜித்! அதிரிபுதிரியாக ரெடியாகும் துணிவு படக்குழு !

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் ‘துணிவு’ பொங்கல் பண்டிகையின்...

லோக்சபா தேர்தலில் பாஜக தனித்து போட்டியிட தைரியம் உள்ளதா சீமான் ஆவேசம்

2024 லோக்சபா தேர்தலில் தமிழகத்தில் பாஜக தனித்து போட்டியிடும் என நாம்...
spot_imgspot_img

அஜித்தின் 61வது படம் தயாரிப்பில் உள்ளது, பிரபல நடிகர் இயக்குனர் எச் வினோத்துடன் தொடர்ந்து மூன்றாவது முறையாக கைகோர்த்துள்ளார். இப்போது, ​​’ஏகே 61′ பான்-இந்திய வெளியீடாக இருக்கும் என்று சமீபத்திய அறிக்கை தெரிவிக்கிறது. அஜித்தின் கடைசி படமான ‘வலிமை’ பல மொழிகளில் வெளியாகி நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இது ‘அஜித் 61’ அல்லது ‘ஏகே 61’ திரைப்படத்தை ஒரு இந்திய வெளியீடாக மாற்றுவதற்குத் தூண்டுகிறது, மேலும் படம் ஐந்து மொழிகளில் வெளியிடப்படும். இதற்கிடையில், ‘அஜித் 61’ படத்தின் படப்பிடிப்பில் மஞ்சு வாரியர் இணைந்துள்ளார், மேலும் இந்த படத்தில் பிரபல மலையாள நடிகை ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார்.

ஏகே 61 படத்திற்காக அஜித் தனது கெட்அப்பை மீண்டும் மாற்ற உள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகி உள்ளது. இந்த படத்தில் 2 கேரக்டர்களில் அவர் நடிப்பதாக கூறப்படும் நிலையில், ஒரே தோற்றத்தில்தான் இதுவரை நடித்து வந்துள்ளார்.

தற்போது பிரிட்டனில் சுற்றுலா மேற்கொண்டுள்ள அஜித், விரைவில் படப்பிடிப்பில் இணைவார் என்று தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. அஜித் நடிப்பில் எச். வினோத் இயக்கத்தில் வெளிவந்த வலிமை படத்தின் மீது, மிகப் பெரும் எதிர்பார்ப்பு காணப்பட்டது. இருப்பினும் இந்தப் படம் பெரும்பாலானோரை திருப்திப்படுத்தவில்லை. கலவை விமர்சனங்களே இப்படத்திற்கு கிடைத்தன.

இந்த நிலையில் எச் வினோத் – அஜித் – போனி கபூர் கூட்டணி தொடர்ச்சியாக 3வது முறையாக ஏகே 61 படத்தில் இணைந்துள்ளது. வங்கிக் கொள்ளையை மையமாக கொண்டு, இந்த படம் உருவாக்கப்பட்டு வருகிறது.

vinodh ajith

இதில் அஜித்துக்கு ஜோடியாக மஞ்சுவாரியர் நடிக்கிறார். படத்தில் அஜித் சம்பந்தமான பெரும்பாலான காட்சிகள் சூட் செய்யப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. இதில் இரண்டு வேடங்களில் அவர் நடிப்பார் என்று கூறப்படும் நிலையில் இதுவரை ஒரே கெட்டப்பில் மட்டுமே படப்பிடிப்பில் அஜித் பங்கேற்றார்.

Ajith 61

இந்நிலையில் இன்னொரு கேரக்டருக்காக தனது தோற்றத்தை அடுத்து விரைவில் மாற்றி அஜித் படப்பிடிப்பில் பங்கேற்பார் என்று தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

‘ஏகே 61’ இந்த தீபாவளிக்கு வெளியாகும் என்று கூறப்படுகிறது, ஆனால் ஏற்கனவே இரண்டு பெரிய படங்களான கார்த்தியின் ‘சர்தார்’ மற்றும் சிவகார்த்திகேயனின் ‘பிரின்ஸ்’ ஆகியவை முக்கியமான பண்டிகைக்கு ரிலீஸாக லாக் செய்யப்பட்டுள்ளன. எனவே, ‘AK 61’ தயாரிப்பாளர்கள் தங்கள் வெளியீட்டு திட்டத்தை மாற்றுவார்களா அல்லது இருவருடனும் மோத முடிவு செய்வார்களா என்பதை நாம் பொறுத்திருந்துதான் பார்க்க வேண்டும்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories