Sunday, December 4, 2022
Homeஆன்மீகம்இன்றைய ராசிபலன் 25.06.2022 இதோ !!

இன்றைய ராசிபலன் 25.06.2022 இதோ !!

Date:

Related stories

காபூலில் பாகிஸ்தானின் தூதரகத் தலைவர் படுகொலை முயற்சியில் இருந்து தப்பினார்

பாகிஸ்தானின் காபூலுக்கான தூதரகத் தலைவர் உபைத்-உர்-ரஹ்மான் நிஜாமானி கொலை முயற்சியில் இருந்து...

பெங்கால் மகளிர் டி20 ப்ளாஸ்ட் பட்டத்திற்காக ஆறு அணிகள் போராட உள்ளன

திங்கட்கிழமை முதல் பிர்பூமில் உள்ள எம்ஜிஆர் ஸ்போர்ட்ஸ் அகாடமியில் நடைபெறும் பெங்கால்...

துணிவு படம் அயோக்கியர்களின் ஆட்டம் 🔥துணிவு படத்தை பற்றி வினோத் பேட்டி இதோ !!

நேர்காணல் செய்பவர் மற்றும் நேர்காணல் செய்பவர் இருவரும் தங்களுடைய தடைகள், தப்பெண்ணங்கள்,...

தளபதி விஜய்யின் வாரிசு படத்தின் 2வது சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

நடிகர் விஜய்யின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படமான வரிசு குறித்த சமீபத்திய அப்டேட்...

தமிழ்நாடு மருத்துவமனையின் 1.5 லட்சம் நோயாளிகளின் தனிப்பட்ட தகவல்கள் ஆன்லைனில் விற்கப்படுகின்றன

தமிழ்நாட்டின் ஸ்ரீ சரண் மருத்துவ மையத்தைச் சேர்ந்த 1.5 லட்சம் நோயாளிகளின்...
spot_imgspot_img

மேஷம்: நோயிலிருந்து மீள்வீர்கள். நீங்கள் வெளிநாட்டில் படிக்கத் திட்டமிட்டால், வீட்டில் ஏற்படும் நிதி நெருக்கடி உங்களை வருத்தப்படுத்தலாம். உங்கள் மந்தமான நாளில் நண்பர்களும் மனைவியும் மகிழ்ச்சியைத் தருவார்கள். உங்கள் வாழ்க்கையில் உண்மையான அன்பை இழக்க நேரிடும். உங்கள் காதல் வாழ்க்கை காலப்போக்கில் மாறும். தவறான தொடர்பு சிக்கலை உருவாக்கலாம். இருந்தாலும் உட்கார்ந்து பேசி தீர்த்துக்கொள்ளலாம். முக்கியமில்லாதவர்களின் வார்த்தைகளை பொருட்படுத்தாதீர்கள்.

ரிஷபம்: தொடர் முயற்சி உங்கள் வெற்றிக்கு உத்தரவாதம் தரும். தாமதமான பணம் திரும்பப் பெறுவதன் மூலம் நிதி நிலைமை மேம்படும். உங்கள் சந்ததியினருக்கான விஷயங்களைத் திட்டமிடுவதற்கு ஏற்ற நாள். நிச்சயதார்த்தம் செய்பவர்கள் தங்கள் வருங்கால மனைவியிடமிருந்து மகிழ்ச்சியைக் காண்பார்கள். உங்கள் மனைவி அருமையாக இருப்பார். உங்கள் காதலரிடம் இருந்து நீங்கள் ஆச்சரியம் அடையலாம். இன்று உங்களின் குணங்கள் பாராட்டப்படும்.

மிதுனம்: உங்களை நன்றாக உணர வைக்கும் காரியங்களைச் செய்ய ஏற்ற நாள். நீங்கள் உங்கள் பணத்தை மத நடவடிக்கைகளில் முதலீடு செய்யலாம். உங்கள் பெற்றோரை மகிழ்விப்பது கடினமாக இருக்கும். கணவன்/காதலரின் தொலைபேசி அழைப்பு உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும். உங்களுக்கு நெருக்கமான ஒருவருடன் நீங்கள் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபடலாம். திருமண வாழ்க்கை சிறப்பாக இருக்கும். ஒரு சக ஊழியர் உங்களுக்கு சில பயனுள்ள ஆலோசனைகளை வழங்க முடியும்.

கடகம்: நிதி நிலை மேம்படும். உங்கள் துணையுடன் சுற்றுலா செல்ல இது மிகவும் நல்ல நாள். இது உங்கள் மனநிலையை மாற்றுவது மட்டுமின்றி உங்கள் தவறான புரிதல்களையும் தீர்த்து வைக்க உதவும். யாராவது உங்கள் இமேஜை கெடுக்க முயற்சி செய்யலாம், எனவே கவனமாக இருங்கள். இந்த ராசிக்காரர்கள் மிகவும் சுவாரஸ்யமானவர்கள். சில நேரங்களில் அவர்கள் தங்கள் நண்பர்களுக்கு மத்தியில் உயிருடன் இருப்பதை உணருவார்கள், ஆனால் சில நேரங்களில் தனியாக நேரத்தை செலவிட விரும்புகிறார்கள். உங்களின் பிஸியான கால அட்டவணையில் இருந்து உங்களுக்காக சிறிது நேரம் ஒதுக்கலாம். டிவியில் திரைப்படம் பார்ப்பதிலும், உங்களுக்கு நெருக்கமானவர்களுடன் அரட்டை அடிப்பதிலும் நாளைக் கழிப்பீர்கள்.

சிம்மம்: இழந்த ஆற்றலை மீண்டும் பெற விளையாட்டு மற்றும் பிற வெளிப்புற நடவடிக்கைகளில் ஈடுபடுங்கள். இன்று, நீங்கள் நீண்ட காலமாக ஒருவருக்கு கடன் கொடுத்த பணத்தை திரும்பப் பெறலாம். குழந்தைகள் படிப்பில் கவனம் செலுத்தி எதிர்காலத்தை திட்டமிட வேண்டும். உங்கள் காதலியுடன் வெளியே செல்லும்போது உங்கள் தோற்றத்திலும் நடத்தையிலும் அசலாக இருங்கள். உங்கள் மனைவி இன்று நல்ல மனநிலையில் இருப்பார். உங்களுக்கு ஆச்சரியம் வரலாம். குடும்ப உறுப்பினருடன் சில சச்சரவுகளுக்குப் பிறகு வீட்டில் சிறிது கருத்து வேறுபாடுகள் ஏற்படலாம். ஆனால், நீங்கள் அமைதியாகவும் பொறுமையாகவும் முயற்சி செய்தால், அனைவரின் மனநிலையையும் நீங்கள் உயர்த்தலாம்.

கன்னி: இன்று, ஓய்வுக்காக நெருங்கிய நண்பர்களுடன் சிறிது நேரம் செலவிட முயற்சி செய்யுங்கள். மற்றவர்களின் தேவைகளில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். இன்று உங்கள் குடும்பத்தில் ஒருவருக்கு உடல்நலக் குறைபாடுகள் இருக்கும். உங்கள் மனைவியின் குடும்ப உறுப்பினர்களின் குறுக்கீடுகளால் உங்கள் நாள் கொஞ்சம் வருத்தமாக இருக்கும். இன்று உங்களின் ஓய்வு நேரத்தில், நீங்கள் திட்டமிட்டுச் செயல்படுத்த நினைத்த ஆனால் முடியாமல் போன இதுபோன்ற பணிகளைச் செய்து முடிப்பீர்கள். உங்கள் மனைவியின் பொய்யால் நீங்கள் இன்று வருத்தப்படலாம், அது சிறிய விஷயமாக இருந்தாலும். நீங்கள் ஒரு உணவகத்திற்குச் சென்று கவர்ச்சியான உணவு வகைகளை ருசிக்கலாம்

துலாம்: ஆன்மீக ரீதியில் நாட்டம் ஏற்படுவதால், மதப் பயணத்தை மேற்கொள்ள திட்டமிடுவீர்கள். வாழ்க்கையில் மகிழ்ச்சியாக இருக்க உங்கள் ஆர்வத்தை நீங்கள் பின்பற்ற வேண்டும். ரியல் எஸ்டேட்டில் முதலீடு செய்ய நல்ல நாள். நீங்கள் பழைய தொடர்புகளையும் உறவுகளையும் புதுப்பிக்க வாய்ப்புள்ளது. நீங்கள் இன்று உங்கள் காதலியின் காதல் பக்கத்தைப் பார்ப்பீர்கள். வீட்டில் தூங்கும் மனநிலையில் இருப்பீர்கள். உங்கள் திருமண வாழ்க்கையின் சிறந்த நாளை உங்கள் மனைவியின் இலகுவான பக்கத்தை நீங்கள் ஆராய வேண்டும். வீட்டில் அமைதியான சூழலைப் பேணுவீர்கள்.

விருச்சிகம்: ரிஷப ராசியில் சந்திரன் இருப்பதால் உங்கள் திட்டங்களில் இருந்து உங்களை திசை திருப்பலாம். நீங்கள் எதிர்பார்க்காத சில ஆச்சரியங்களை நீங்கள் காணலாம். எல்லாவிதமான சூழ்நிலைகளையும் சமாளிக்கும் அளவுக்கு நீங்கள் வலிமையானவர். எனவே, நீங்கள் புதிரில் இருந்து வெளியே வந்து உங்கள் புத்திசாலித்தனத்தால் அதைத் தீர்ப்பீர்கள். பயணம் உங்களை உடல் ரீதியாக பலவீனப்படுத்தக்கூடும் என்பதால், பயணத்தைத் தவிர்க்க முயற்சி செய்யுங்கள். உங்கள் நிதி நிலை மேம்படும். மாலையில் உங்கள் மனைவி காதல் மனநிலையில் இருப்பீர்கள். வீட்டில் பழைய பொருட்கள் கிடைத்து மகிழ்ச்சி அடைவீர்கள். நீங்களும் உங்கள் மனைவியும் இன்று ஒரு அற்புதமான செய்தியைப் பெறுவீர்கள். விருந்தினர்கள் உங்கள் வீட்டிற்கு வரலாம்.

தனுசு: உங்களுக்கு உதவி செய்தவர்களுக்கு நன்றி செலுத்துவீர்கள். இன்று உங்களின் நல்ல நேரத்தின் ஆரம்பம். இருப்பினும், சமீபத்திய நிகழ்வுகளால் நீங்கள் தொந்தரவு அடைவீர்கள். அதிர்ச்சியைக் கடக்க யோகா மற்றும் தியானத்தைப் பயிற்சி செய்யுங்கள். உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களிடமிருந்து அன்பையும் கவனத்தையும் பெறுவீர்கள். அலுவலகத்தில் அதிகப்படியான வேலை உங்களை மன உளைச்சலுக்கு ஆளாக்கும். திருமண வாழ்க்கை இன்று காதல் நிறைந்ததாக இருக்கும். உங்கள் மனைவியுடன் அற்புதமான நேரத்தை செலவிடுவீர்கள்.

மகரம்: நீங்கள் ஒரு கடினமான சூழ்நிலையை சந்திக்க நேரிடும். சில கடினமான சூழ்நிலைகள் உங்களை மகிழ்ச்சியை மதிக்க வைக்கும். ஒரு சமூகக் கூட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பது உங்கள் உற்சாகத்தை உயர்த்தலாம். வேலை தேடுபவர்களுக்கு வேலை கிடைக்கும். நீங்கள் ஒரு குடும்ப ரகசியத்தைக் கண்டுபிடித்து ஆச்சரியப்படுவீர்கள். தனிமையில் இருப்பவர்கள் சிறப்பு வாய்ந்த ஒருவரை சந்திக்கலாம். நீங்களும் உங்கள் மனைவியும் நல்ல பழைய நாட்களை நினைவுகூரலாம்.

கும்பம்: நீங்கள் உங்கள் பணத்தை புத்திசாலித்தனமாக செலவழிக்க வேண்டும் மற்றும் கொஞ்சம் சேமிக்க ஆரம்பிக்க வேண்டும். குடும்பப் பிரச்சனைகள் உங்கள் உடனடி கவனம் தேவைப்படலாம். சர்ச்சைக்குரிய விஷயங்களில் இருந்து விலகி இருப்பது புத்திசாலித்தனமான செயல். உங்கள் நாளின் ஆரம்பம் கொஞ்சம் சோர்வாக இருக்கலாம் ஆனால், இறுதியில் சில நல்ல பலன்களைப் பெறலாம். அழைக்கப்படாத விருந்தினர் உங்களை சந்திப்பார் என்று நீங்கள் எதிர்பார்க்கலாம். உங்கள் திருமண வாழ்க்கை மகிழ்ச்சியாக இருக்கும்.

மீனம்: நீங்கள் மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கலாம். இருப்பினும், வேலை அழுத்தம் உங்களை எரிச்சலடையச் செய்யலாம். எவ்வளவு பணம் செலவழிக்க வேண்டும், எப்படி செலவிட வேண்டும் என்பதைக் கண்டுபிடிப்பது அவசியம். திடீர் காதல் சந்திப்பை எதிர்பார்க்கலாம். உங்கள் மனைவியுடன் அழகான மாலை நேரத்தை செலவிடலாம்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories