ஹரி இயக்கத்தில் அருண் விஜய் நடித்த யானை படத்தை பற்றி வெளியான அப்டேட் இதோ !!

0
18

ஹரி இயக்கத்தில் நடிகர் அருண் விஜய் நடித்துள்ள ‘யானை’ திரைப்படம் ஜூலை 1, 2022 அன்று திரைக்கு வர உள்ளது. கிராமப்புற பொழுதுபோக்காக இருக்கும் இப்படத்தில் ஆக்‌ஷன் மற்றும் சென்டிமென்ட்கள் சம அளவில் இருக்கும் இந்த படத்தில் பிரியா பவானி சங்கர் கதாநாயகியாக நடித்துள்ளார் சமீபத்திய தகவல் என்னவென்றால், படத்திற்கு தணிக்கை குழு யு/ஏ சான்றிதழுடன் அனுமதி அளித்துள்ளது.

ட்ரம்ஸ்டிக் புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கும் இப்படத்தில் பிரகாஷ் ராஜ், ராதிகா சரத்குமார், யோகி பாபு, அம்மு அபிராமி, ராஜேஷ், தலைவாசல் விஜய், போஸ் வெங்கட், குக்கு வித் கோமாளி ராஜேந்திரன் ராஜு, ஐஸ்வர்யா, ஜெயபாலன், ராமா உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளனர்.

சுவாரஸ்யமாக, மூத்த இயக்குனர்-இசையமைப்பாளர் கங்கை அமரன் அதிரடி நாடகத்தின் ஒரு பகுதியாக இருக்கிறார், மேலும் படத்தில் ஜோதிடராக நடிக்கிறார். ராமேஸ்வரம், பழனி, தூத்துக்குடி, காரைக்காடு, நாகூர் ஆகிய இடங்களில் இப்படத்தின் படப்பிடிப்பில் நட்சத்திர நடிகர்கள் நடித்துள்ளனர். இப்படத்திற்கு ஜி.வி.பிரகாஷ் இசையமைக்க, கே.ஏ.சக்திவேல் ஒளிப்பதிவு செய்ய, சக்தி வெங்கட் ராஜா கலைப்பணியை மேற்கொள்கிறார்.