Tuesday, November 29, 2022
Homeஆன்மீகம்இன்றைய ராசிபலன் 24.06.2022 இதோ !!

இன்றைய ராசிபலன் 24.06.2022 இதோ !!

Date:

Related stories

ஆளே அடையாளம் தெரியாதபடி மாறிய ஸ்ருதி ஹாசன் புகைப்படத்தை பார்த்து அதிர்ந்து போன ரசிகர்கள்

நடிகையும் பாடகியுமான ஸ்ருதி ஹாசன் எப்போதும் சமூக ஊடகங்களில் மிகவும் சுறுசுறுப்பாக...

உம்ரானின் வேகம் குறைந்த வேகத்தில் பேட்டர்களை ஏமாற்ற உதவுகிறது: அர்ஷ்தீப் சிங்

அவர்களின் பந்துவீச்சு பாணிகள் சுண்ணாம்பு மற்றும் பாலாடைக்கட்டி போன்றது, ஆனால் உம்ரான்...

இரண்டாம் திருமணத்திற்கு ரெடியான நடிகை மீனா? அம்பலமாகிய உண்மை

தமிழ் சினிமாவில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வரும் நடிகை மீனா, தமிழ்...

ஜெட் வேகத்தில் ‘துணிவு’ பட புரோமோஷனுக்கு தயாரான அஜித்! அதிரிபுதிரியாக ரெடியாகும் துணிவு படக்குழு !

எச்.வினோத் இயக்கத்தில் அஜித்தின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படம் ‘துணிவு’ பொங்கல் பண்டிகையின்...

லோக்சபா தேர்தலில் பாஜக தனித்து போட்டியிட தைரியம் உள்ளதா சீமான் ஆவேசம்

2024 லோக்சபா தேர்தலில் தமிழகத்தில் பாஜக தனித்து போட்டியிடும் என நாம்...
spot_imgspot_img

மேஷம்: இப்போதெல்லாம் உறவுமுறை விவாதங்கள் மிக வேகமாக தடம்புரண்டு போகலாம், நீங்கள் அதைச் செய்பவராக இருக்கலாம். உங்கள் பங்குதாரர் உங்களை கொஞ்சம் ஒழுங்கற்றவராகக் கண்டு விரக்தியடையக்கூடும். உங்களை ஆச்சரியப்படுத்தும் வகையில் ஏதாவது ஒன்றை நீங்கள் சொல்லலாம். உங்கள் மனதைத் தூண்டும் உண்மையைப் பேசும்போது யாரையும் காயப்படுத்தாமல் இருக்க முயற்சி செய்யுங்கள்.

ரிஷபம்: இன்று, உறவில் குழுப்பணியின் முக்கியத்துவத்தை நீங்கள் நினைவுபடுத்துவீர்கள். உங்களுக்கும் உங்கள் துணைக்கும் இடையே தவறான புரிதல்கள் ஏற்படுவது உண்மையான சாத்தியம், எனவே இதைப் பற்றி எச்சரிக்கையாக இருங்கள். தெய்வீக நுட்பங்களைப் பயன்படுத்தி உங்கள் ஆழ் மனதின் ஆழத்தில் உங்கள் இணைப்பின் மூல உண்மைகளைக் கண்டறியவும், அதை உங்கள் துணையுடன் தொடர்பு கொள்ளவும்.

மிதுனம்: இன்று ஒரு காதல் மாலைக்கான உங்கள் திட்டத்தில் எதிர்பாராத ஏதோ ஒரு குறடு வீசக்கூடும், ஆனால் நீங்கள் அதை மிகவும் உற்சாகமான ஒன்றைச் செய்யலாம். நீங்கள் செய்ய வேண்டிய பட்டியலில் உள்ள தினசரி பணிகளில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டாலும், உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களுடன் நேரத்தை செலவிடுவது உங்களை மிகவும் கவர்ந்திழுக்கும். ஒரு காதல் மாலைக்காக காத்திருங்கள்.

புற்றுநோய்: அதைக் கண்டுபிடிக்க நீங்கள் அன்பாக இசைக்க உங்களை அனுமதிக்க வேண்டும். நீங்கள் செய்ய வேண்டிய ஒரே விஷயம், நன்கு சம்பாதித்த மகிழ்ச்சியின் ஒரு கணத்தை நீங்களே அனுமதிப்பதுதான். உங்கள் நேரத்தைக் கொண்டு நீங்கள் இன்னும் ஆக்கப்பூர்வமாக ஏதாவது செய்கிறீர்களா என்பதைக் கவனியுங்கள், மேலும் நீங்கள் ஆர்வத்தை இழக்க நேரிடலாம். காம உணர்வு உற்பத்தி, ஆக்கப்பூர்வமானது மற்றும் நீங்கள் அதில் மூழ்குவதற்கு உங்களை அனுமதிக்கும் போது உங்கள் ஆவிக்கு ஆரோக்கியமானது.

சிம்மம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் ஏற்படும் திடீர் ஏற்ற தாழ்வுகள் இப்போது உங்கள் வாழ்க்கையை பாதிக்கலாம். சில வேலைகள் தேவைப்படும் அம்சங்களைக் குறிப்பிட உங்கள் கூட்டாண்மையைப் பற்றி சிந்திக்க சிறிது நேரம் ஒதுக்குங்கள். வடிவங்களை உடைக்க, நீங்கள் முதலில் அவற்றை அடையாளம் காண முடியும்; எனவே, நீங்கள் முன்பு செய்ததை நீங்கள் என்ன செய்கிறீர்கள் என்பதை மதிப்பீடு செய்ய வேண்டும்.

கன்னி: உங்கள் காதல் வாழ்க்கை இன்று சற்று வித்தியாசமான பாதையில் செல்லக்கூடும், மேலும் இது மிகவும் மகிழ்ச்சிகரமான ஆச்சரியமான முறையில் இருக்கலாம். உங்கள் பங்குதாரர் அல்லது புதிய காதல் ஆர்வம் உங்களுக்கு வழங்கும் எதையும் பற்றி பரந்த மனதுடன் இருக்க வேண்டும், ஏனெனில் அது உங்களை முழுவதுமாக இயக்கும்.

துலாம்: உங்கள் காதல் வாழ்க்கை தடையின்றி செல்ல வேண்டும், இதன் விளைவாக நீங்கள் தூய்மையான மகிழ்ச்சியைத் தவிர வேறு எதையும் உணரக்கூடாது. நீங்கள் இரக்கமுள்ளவர் என்பது உங்கள் காதலரின் பாசத்தை நீங்கள் வெல்ல முடியும் என்ற நம்பிக்கையை உங்களுக்குள் வளர்க்கும். நீங்களும் உங்கள் குறிப்பிடத்தக்க மற்றவர்களும் பல்வேறு குடும்ப நலன்களில் பங்கேற்பதில் மகிழ்ச்சி அடைவீர்கள், இதனால் நீங்கள் திருப்தி அடைவீர்கள்.

விருச்சிகம்: உங்கள் முக்கியமான மற்றவர்களுக்கு இன்று உங்களிடமிருந்து கூடுதல் கவனம் தேவைப்படும், ஆரோக்கியமான வேலை-வாழ்க்கை சமநிலையை பராமரிப்பது மிகவும் சவாலானது. இந்த அம்சத்திற்கு நீங்கள் தகுதியான கவனம் செலுத்த வேண்டும் மற்றும் உங்கள் கூட்டாளியின் தேவைகள் என்ன என்பதை தீர்மானிக்க வேண்டும். மிக முக்கியமான விஷயம் ஒன்றாக நேரத்தை செலவிடுவது. ஒன்றாக ஒரு இடத்திற்குச் செல்ல ஒரு உத்தியைக் கொண்டு வாருங்கள்.

தனுசு: ஒரு சாத்தியமான வாழ்க்கை துணை நீங்கள் மிகவும் தன்னம்பிக்கை கொண்டவர் என்று நினைத்தால், நீங்கள் இதனால் சோர்வடையக்கூடாது. உங்கள் மனநிலையை மாற்ற முடியாமல் போகலாம். உங்கள் சிந்தனையை மாற்றி, அதற்கு ஏற்ப செயல்பட்டால், விஷயங்கள் எளிதாக நகரும். தன்னம்பிக்கையில் படிப்படியான ஆனால் நிலையான வளர்ச்சியை நீங்கள் எதிர்பார்க்க வேண்டும்.

மகரம்: உங்கள் மதிப்புமிக்க நேரத்தையும் ஆற்றலையும் யார் தகுதியானவர்கள் என்று ஆராய்வதன் மூலம் உங்கள் வாழ்க்கையின் கட்டுப்பாட்டை மீட்டெடுக்கவும். உங்கள் பாதுகாப்பு மற்றும் உணர்ச்சி நிலைத்தன்மையைப் பற்றி நீங்கள் சிந்திக்கக்கூடிய நாள் இது. உங்கள் காதல் உறவுகளின் அடித்தளத்தை நீங்கள் இன்னும் நெருக்கமாக ஆராய விரும்பலாம் மற்றும் சாத்தியமான காதல் கூட்டாளர்களுக்கு வரும்போது உங்கள் உள்ளுணர்வைப் பயன்படுத்தலாம்.

கும்பம்: நீங்கள் நினைக்கும் நபருக்கு உங்கள் காதல் உணர்வுகளின் நேர்மை இருந்தபோதிலும், இப்போது உங்கள் மனதில் நிறைய இருக்கிறது. இந்த நேரத்தில் உங்களுக்கு இப்போது கிடைத்திருக்கும் வாய்ப்புகளைப் பயன்படுத்திக் கொள்ள வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருக்க முடியாது. உங்கள் சொந்த வழியில் செல்ல அல்லது ஏதேனும் ஒரு வடிவத்தில் தொடங்க உங்களுக்கு அரிப்பு ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது.

மீனம்: பிறர் என்ன நினைக்கிறார்கள் என்று கவலைப்படாமல் உங்களையே முதன்மைப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். நண்பர்கள், காதலர்கள் மற்றும் குடும்ப உறுப்பினர்கள் இன்று கோரும் மனநிலையில் இருக்கலாம், இது உங்கள் நல்வாழ்வில் எதிர்மறையான விளைவை ஏற்படுத்தக்கூடும். இன்று நீங்கள் அவர்களுடன் அதிகம் பழக விரும்பாமல் இருக்க நல்ல வாய்ப்பு உள்ளது. சொல்வதை புறக்கணிக்கவும்.

Subscribe

- Never miss a story with notifications

- Gain full access to our premium content

- Browse free from up to 5 devices at once

Latest stories