பாடகி சின்மயி இன்ஸ்டாகிராம் முடக்கம் !

0
பாடகி சின்மயி  இன்ஸ்டாகிராம்  முடக்கம் !

பாடகி சின்மயி ஸ்ரீபாதா தனது கணவர் ராகுல் ரவீந்திரனுடன் பிறந்த இரட்டைக் குழந்தைகளின் படங்களைப் பகிர்ந்து கொண்ட ஒரு நாளுக்குப் பிறகு, அவரது இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கு முடக்கப்பட்டுள்ளது.

சின்மயி ஸ்ரீபாதா, தனது DM கள் தடுக்கப்பட்ட பிறகு இதைப் பார்த்தார், ஒரு பேக்கப் கணக்கை உருவாக்கியுள்ளார், அதன் மூலம் அவர் தனது உள்ளடக்கத்தை சிறிது காலமாக இடுகையிடத் தொடங்கினார்.

இந்த சமூக ஊடக வணிகங்கள் வெளிப்படையாக, வித்தியாசமாக செயல்படுகின்றன மற்றும் கொள்கைகளின் பெயரில் ஆச்சரியமான நடவடிக்கைகளை எடுக்கின்றன. பிரபல நடிகைகளுக்கு குறிப்பாக சமந்தா ரூத் பிரபுவுக்கு குரல் கொடுப்பதில் பெயர் பெற்ற பாடகி சின்மயி ஸ்ரீபாதாவை நம்பினால், இன்ஸ்டாகிராம் அவரது தற்போதைய சூழ்நிலையில் தீவிர நடவடிக்கைகளை எடுத்துள்ளது.

“இன்ஸ்டாகிராம் அடிப்படையில் எனது ஆண்குறிகளை (படங்களின்) டிஎம்மில் அனுப்பும் ஆண்களைப் புகாரளிப்பதற்காக எனது கணக்கை அகற்றியுள்ளது. நான் புகாரளிக்கும் இடத்தில் இது சிறிது காலமாக நடந்து வருகிறது, ஆனால் எனது அணுகல் தடைசெய்யப்பட்டது. எப்படியிருந்தாலும், அதுதான். இதோ எனது காப்பு கணக்கு” , பாடகர் எழுதினார்.

இன்ஸ்டாகிராமில் ஆண்கள் தங்கள் ஆண்குறியின் புகைப்படங்களை அனுப்புவது குறித்து புகார் தெரிவித்ததையடுத்து தனது கணக்கு நீக்கப்பட்டதாக அவர் தெரிவித்தார். கூடுதலாக, சின்மயி தனது காப்புப்பிரதி இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கின் பயனர்பெயரை வெளியிட்டார் -இயக்கத்திற்காகப் பேசியதிலிருந்தும், பெண்களைச் சுரண்டுபவர்கள் மற்றும் சிறுமிகளுடன் பாலியல் துஷ்பிரயோகத்தில் ஈடுபட முயற்சிக்கும் தமிழ்த் திரையுலகின் சில முக்கியப் பிரமுகர்களின் பெயரைக் குறிப்பிட்டதிலிருந்து சமூக ஊடகங்களில் நிறைய துஷ்பிரயோகங்களுக்கு ஆளாகியுள்ளார்.

No posts to display