ஆந்திராவில் இருந்து ரூ.2 கோடி ஹவாலா ரொக்கம் சென்னையில் பறிமுதல்

0
19

ஆந்திராவில் இருந்து வியாழக்கிழமை மாலை மண்ணடியில் பணம் கொண்டு வரும்போது கணக்கில் வராத ரூ.2 கோடி ரொக்கத்தை வைத்திருந்த இருவர் பிடிபட்டனர்.

இது ஆந்திராவில் இருந்து நகருக்கு ஹவாலா பணம் கொண்டு செல்லப்படலாம் என்று போலீசார் குறிப்பிட்டனர்.

வடக்கு கடற்கரை போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் தலைமையிலான போலீசார் ஒரு காரை மறித்து வாகனத்தை சோதனை செய்தனர். AP 07EX 3839 என்ற பதிவு எண் கொண்ட வாகனத்தில் இருந்து 2 கோடி ரூபாய் மதிப்புள்ள மூட்டைகளை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர். இருவரும் தங்களது மொபைல் போனில் வந்த அறிவுறுத்தலின்படி ஆந்திராவில் இருந்து பணத்தை கொண்டு வந்தது விசாரணையில் தெரியவந்ததாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

இருவரும் ஆந்திர மாநிலம் பிரகாசம் மாவட்டத்தில் உள்ள ஓங்கோல் பகுதியைச் சேர்ந்தவர்கள் ஆர் ஜெயசங்கர் (46), எஸ் நாராயணன் (35) என அடையாளம் காணப்பட்டனர். 2 கோடி பறிமுதல் செய்யப்பட்டது குறித்து போலீசார் வருமான வரித்துறை அதிகாரிகளுக்கு தகவல் அளித்ததையடுத்து, மேலதிக விசாரணைக்காக ரொக்கம் வருமான வரித்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டுள்ளது.