இயக்குனர் பா ரஞ்சித் நடிகர் விக்ரமை வைத்து எடுக்கும் படத்தின் இசையமைப்பாளர் யார் தெரியுமா ?

0
19

கே.ஈ.ஞானவேல்ராஜா தயாரிக்கும் திட்டத்தில் இயக்குனர் பா.ரஞ்சித் விக்ரமுடன் கைகோர்க்கிறார் என்று நாங்கள் முன்பு தெரிவித்திருந்தோம். இந்த படத்திற்கு ஜி.வி.பிரகாஷ் இசையமைக்கிறார் என்பதும், படத்தயாரிப்பாளருடனான அவரது முதல் ஒத்துழைப்பைக் குறிக்கும் என்பதும் இப்போது அறியப்படுகிறது. இசையமைப்பாளர் இதற்கு முன்பு விக்ரமுடன் தெய்வ திருமகள் மற்றும் தாண்டவம் போன்ற படங்களில் பணியாற்றினார்.

தயாரிப்பாளர் சமீபத்திய நேர்காணலில் செய்தியைப் பகிர்ந்து கொண்டார், மேலும் இந்த திட்டம் ஒரு பான்-இந்திய காலப் படமாக இருக்கும் என்றும் கூறினார். மேலும் படம் 3டி பதிப்பில் இருக்கும் என்றும், ஜூலை 15 முதல் படம் திரைக்கு வரும் என்றும் அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், காளிதாஸ் ஜெயராம் மற்றும் துஷாரா விஜயன் நடித்த நட்சத்திரம் நகர்கிறது படத்தின் வெளியீட்டிற்காக ரஞ்சித் காத்திருக்கிறார். தொடர்ந்து வேட்டுவம் என்ற படத்தையும் இயக்கவுள்ளார். மறுபுறம், விக்ரம், அஜய் ஞானமுத்துவின் கோப்ராவை ஆகஸ்ட் 11 அன்று வெளியிட திட்டமிட்டுள்ளார். அவர் மணிரத்னத்தின் பொன்னியின் செல்வன் படத்திலும் நடிக்கிறார்.