இன்றைய ராசிபலன் இதோ 23.06.2022!!

மேஷம்: எந்த ஒரு சூழ்நிலையிலும் சமநிலையை கொண்டு வருவது இன்றைய நடைமுறையை விட கோட்பாட்டில் மிகவும் எளிமையானதாக இருக்கும். எந்தவொரு விஷயத்தின் ஆழத்திற்கும் செல்வது, நீங்கள் பணிபுரியும் சூழலைப் பகிர்ந்து கொள்ளும் நபர்களுடன் நல்லிணக்கத்தை அடைவதற்கான மிகச் சிறந்த முறையாக மாறும். ஸ்பெக்ட்ரமின் இரு முனைகளையும் புரிந்து கொள்ள முயற்சிக்கவும், பின்னர் ஒரு தீர்ப்பை உருவாக்கவும்.

ரிஷபம்: உங்களின் வேலை செய்யும் இடத்தில் உங்களுக்கு ஏற்படும் எந்த ஒரு தளர்ச்சியையும் சரி செய்ய இன்று முக்கிய நபர்களை நம்பலாம். உங்கள் பணியிடத்தில் முக்கியமான ஒருவர் நீங்கள் நினைத்துப் பார்க்க முடியாத வகையில் உங்களுக்காக வருவார். இந்த நேரத்தில் நீங்கள் உணர்ந்ததை விட இந்த நபரின் அர்ப்பணிப்பு மிகவும் பெரியது. சைகை தேவைப்படும்போது அதை ஒப்புக்கொள்ளவும், மறுபரிசீலனை செய்யவும் நினைவில் கொள்ளுங்கள்.

மிதுனம்: இன்று உங்கள் வேலையில் நீங்கள் செய்யும் அனைத்திலும் அதிக எச்சரிக்கையுடன் இருக்காமல் இருக்க முயற்சி செய்ய வேண்டும். நீங்கள் பதற்றமாகவும், பயமாகவும் இருந்தால், உங்கள் நடத்தையின் விளைவாக அறையில் உள்ள அனைவரும் இன்னும் அதிக பதட்டமாக உணருவார்கள். அதைத் தடுக்க நீங்கள் நடவடிக்கை எடுக்கவில்லை என்றால், இந்த தொந்தரவு மனநிலை தொடர்ந்து உருவாகும். சிக்கல்கள் தோன்றியவுடன் அவற்றை அகற்றுவது உங்கள் நலனுக்கானது.

கடகம்: நீங்கள் ஒரு நல்ல வேலையைச் செய்துள்ளீர்கள், எனவே உங்கள் முதுகைத் தட்டிவிட்டு அமைதியாக இருங்கள். உங்களின் சமீபத்திய இக்கட்டான சூழ்நிலையில் இருந்து உங்கள் வேலை செய்யும் இடத்தில் நீங்கள் அதிர்ஷ்டசாலியாக இருந்தீர்கள். நீங்கள் ஒருவித பேரழிவின் விளிம்பில் இருந்தீர்கள், ஆனால் அதிர்ஷ்டவசமாக, நீங்கள் சிறிது நேரத்தில் அதைத் தவிர்க்க முடிந்தது. உங்கள் அனுபவங்களைக் கவனியுங்கள், எதிர்காலத்தில் நீங்கள் கற்றுக்கொண்டவற்றைப் பயன்படுத்துவதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

சிம்மம்: உங்கள் மாய வசீகரம் வழக்கம் போல் திறம்பட செயல்படவில்லை என்பது போல் தோன்றும். உங்களுடன் பணிபுரியும் மற்றவர்களுடனான உங்கள் உறவுகளுக்கு இன்று ஒரு நல்ல நாளாக இருக்காது. இன்று, சிலர் வழக்கத்தை விட மிகவும் சோகமாகவும் இருளாகவும் இருப்பார்கள். அவர்களின் பார்வையில் இருந்து விஷயங்களைப் பார்க்க உங்களால் முடிந்தவரை முயற்சி செய்யுங்கள். உங்கள் கிண்டலால் மற்றவர்களைக் காயப்படுத்தாதீர்கள்.

கன்னி: உங்களுக்காக நீங்கள் நிர்ணயித்த இலக்குகளை அடைவதற்கான முன்முயற்சியுடன் செயல்பட இன்றைய நாள் ஒரு சிறந்த நாள். கடந்த காலத்தில் நீங்கள் வெற்றி பெற்றிருந்தாலும், இன்னும் குறிப்பிடத்தக்க அளவு வேலை செய்ய வேண்டியிருக்கிறது. இந்த நேரத்தில் பதவி உயர்வுக்கான வாய்ப்புகள் உங்களுக்கு சாதகமாக இருந்தாலும், அதைப் பற்றி நீங்கள் யோசிக்கவே கூடாது. உங்கள் செயல்பாட்டின் மூலம் மக்களை வெல்வதை இலக்காகக் கொள்ளுங்கள்.

துலாம்: நீங்கள் செய்த சிறப்பான பணியின் காரணமாக, உங்கள் மேலதிகாரிகள் உங்களைப் பற்றி மிகவும் மகிழ்ச்சியடைவார்கள். உங்கள் முயற்சிகளும் அர்ப்பணிப்பும் உண்மையில் நேர்மறையான விளைவுகளைக் கொண்டு வந்துள்ளன என்பதை நீங்கள் உணரும்போது நீங்கள் மகிழ்ச்சி அடைவீர்கள். உங்களின் உந்துதல், செயல்திறன் மற்றும் ஒட்டுமொத்த செயல்திறன் அனைத்தும் இதன் விளைவாக மேம்படும். விரைவில் உங்களுக்கு புதிய பொறுப்பும் பொறுப்புகளும் வழங்கப்படலாம் என்பதால் தயாராக இருங்கள்.

விருச்சிகம்: இன்று உங்கள் பாதுகாப்பைக் குறைக்க முடியாது. உங்கள் மனப்பான்மை உங்கள் பணியை எதிர்த்துப் போராடும், மேலும் அதை விரைவாகச் செய்ய நீங்கள் தூண்டுதலை உணரலாம். மறுபுறம், புளிப்பு மனநிலையில் இருக்கும் சக ஊழியரை நீங்கள் சந்திக்க நேரிடலாம், இது உங்கள் திட்டங்களில் குறடு எறியக்கூடும். இந்த வகையான மோதலைத் தவிர்ப்பது மற்றும் நீங்கள் வென்ற பணிப் பட்டியலில் கவனம் செலுத்துவது உங்கள் நலனுக்காக.

தனுசு: உங்கள் சக பணியாளர்கள் மற்றும் மேற்பார்வையாளர்களுடன் சிந்தனையைத் தூண்டும் உரையாடல்களில் உங்கள் நாளின் சிறந்த நேரம் செலவிடப்படும். எனவே, உங்கள் மூளை செல்களை வியர்க்க தயாராக வைக்கவும். நீங்கள் எல்லாவற்றையும் புறக்கணித்து, உங்கள் இலக்குகளை அடைவதில் மட்டுமே கவனம் செலுத்தினால் மட்டுமே நீங்கள் வெற்றி பெறுவீர்கள். உங்களைச் சுற்றி நேர்மறையாக இருப்பதன் மூலம் உங்கள் மன உறுதி சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி பயனளிக்கும்.

மகரம்: சமீபகாலமாக நீங்கள் அதிருப்தியடைந்து, எரிச்சலாக இருப்பதால், இன்று அதைச் சமாளிக்க வேண்டியிருக்கும். இருப்பினும், கவலைப்பட வேண்டாம், ஏனெனில் இந்த தடைகள் தற்காலிகமானவை மற்றும் கடந்து செல்லும். பணியிட உறவுகள் பதட்டமடைவது அசாதாரணமானது அல்ல, ஆனால் உங்கள் விரக்தியை உங்கள் மேலதிகாரிகளிடம் தெரிவிக்க வேண்டாம் என்பதை நினைவில் கொள்வது அவசியம். சக ஊழியர்களுடன் மோதல்களைத் தவிர்க்கவும்.

கும்பம்: உங்களைப் போன்ற தன்னம்பிக்கை மற்றும் ஊக்கம் உள்ளவர்களுக்கு வாய்ப்புகளுக்கு பஞ்சமில்லை. இந்தக் குணங்கள் இருந்தால், கடினமான சூழ்நிலைகளைச் சமாளிப்பது உங்களுக்கு எளிதாக இருக்கும். உங்கள் சவால்களை முன்னோக்கி எதிர்கொள்ளும் தைரியம், மக்கள் மீது நேர்மறையான எண்ணத்தை உருவாக்கவும், உங்கள் திட்டங்களை சரியான நேரத்தில் முடிக்கவும் உங்களை அனுமதிக்கும். உத்வேகத்துடன் இருங்கள் மற்றும் உங்கள் பணி தனக்குத்தானே பேசட்டும்.

மீனம்: உங்கள் மீது நீங்கள் வைத்திருக்கும் நம்பிக்கையின் மூலம் இன்று உங்கள் வழியில் நிற்கும் எந்த தடைகளையும் நீங்கள் சமாளிக்க முடியும். உங்கள் பங்களிப்பானது நேர்மறையான அணுகுமுறையை வைத்திருப்பது மற்றும் இந்த முயற்சியில் ஓரளவு உறுதியைக் காட்டுவது மட்டுமே. நீங்கள் கவனமாக திட்டமிட்டு இந்த தருணத்திற்கு உங்களை தயார்படுத்திக் கொள்ள நேரத்தை எடுத்துக் கொண்டால், உங்கள் தொழில் இலக்குகளை நீங்கள் அடைய முடியும்.