திருச்சிற்றம்பலம் தனுஷ் நடித்த தாய் கெளவி படத்தின் முதல் சிங்கிள் பற்றி வெளியான அப்டேட் இதோ !!

Thiruchitrambalam

ஆகஸ்ட் 18 ஆம் தேதி வெளியாகவுள்ள இப்படத்தின் ப்ரோமோஷன்களை கிக்ஸ்டார்ட் செய்து, படக்குழுவினர் இசையமைப்பாளர் அனிருத் ரவிச்சந்தர் மற்றும் நடன இயக்குனர் சதீஷ் ஆகியோர் அடங்கிய ஒரு சிறிய வீடியோ டீசரை வெளியிட்டு அறிவிப்பை வெளியிட்டனர். தாய் கெளவியின் பாடலாசிரியர் தனுஷ் என்று இருவரும் தெரிவித்தனர்.

யாரடி நீ மோகினி, குட்டி, உத்தமபுத்திரன் படங்களுக்கு பிறகு இயக்குனர் மித்ரன் ஜவஹர் மற்றும் தனுஷ் கூட்டணியில் உருவாகியுள்ள நான்காவது படம் திருச்சிற்றம்பலம்.

சன் பிக்சர்ஸ் மூலம் தயாரிக்கப்படும் இப்படத்தில் நித்யா மேனன், பிரியா பவானி சங்கர் மற்றும் ராஷி கண்ணா ஆகியோர் கதாநாயகிகளாக நடிக்கின்றனர், பிரகாஷ் ராஜ் மற்றும் பாரதி ராஜா ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.

திருச்சிற்றம்பலம், கர்ணனுக்குப் பிறகு தனுஷின் முதல் திரையரங்க வெளியீட்டைக் குறிக்கிறது, அவருடைய மற்ற மூன்று படங்களான ஜகமே தந்திரம், அத்ரங்கி ரே மற்றும் மாறன் ஆகியவை நேரடியாக ஸ்ட்ரீமிங் வெளியீடுகளைத் தேர்வுசெய்தன.