போடுறா வெடிய AK 61 படத்தை பற்றி வெளியான மாஸ் அப்டேட் இதோ !!

உள் தகவல்களின்படி, அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் ஏகே 61 திரைப்படத்திற்காக தற்காலிகமாக தனது முக்கிய பேசும் பகுதிகளின் படப்பிடிப்பை ஏற்கனவே முடித்துவிட்டார். தற்போது, ​​நடிகர் ஓய்வில் இருக்கிறார்.

விரைவில் டப்பிங் பணிகளைத் தொடங்குவார். மறுபுறம், படத்தில் மற்ற நடிகர்கள் சம்பந்தப்பட்ட பகுதிகள் இப்போது படமாக்கப்பட்டு வருகின்றன. முன்பே திட்டமிட்டபடி, படம் 2022 தீபாவளிக்கு ரிலீஸுக்குத் தயாராகிறது. இதற்கான அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு விரைவில் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டருடன் வெளியாகும்.

இந்நிலையில், அவர் கூறியதன்படி தற்போது இப்படத்தில் கதாநாயகியாக நடிகை மஞ்சு வாரியர் படப்பிடிப்பில் இணைந்துள்ளார்.

அங்கு ரசிகருடன் மஞ்சு வாரியர் எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படம் தற்போது சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலாகி வருகிறது.

இதோ அந்த புகைப்படம்..

இப்படத்தில் மஞ்சு வாரியர், வீரா என பல நம்பிக்கைக்குரிய நடிகர்கள் நடித்துள்ளனர்.ரோமியோ பிக்சர்ஸுடன் இணைந்து ஜீ ஸ்டுடியோஸ் மற்றும் பேவியூ ப்ராஜெக்ட்ஸ் போனி கபூர் ஆகியோரால் ஏகே 61 தயாரிக்கப்படுகிறது. எச் வினோத் எழுதி இயக்கியுள்ள இப்படத்திற்கு ஜிப்ரான் இசையமைத்துள்ளார்.