‘தீர்மானங்கள் நிறைவேற்றப்படவில்லை’: அதிமுக பொதுக்குழு கூட்டம் நிறைவு; ஜூலை 11 அன்று மீண்டும் கூடும்

admk

அதிமுகவின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட பொதுக்குழு கூட்டம் முடிவடைந்தது மற்றும் 2,190 ஜிசி உறுப்பினர்கள் மெமோவில் கையெழுத்திட்டு எந்த தீர்மானமும் நிறைவேற்றப்படவில்லை. இருப்பினும், ஒற்றை தலைமையை முடிவு செய்வதற்கான அடுத்த கூட்டம் ஜூலை 11 ஆம் தேதி நடைபெறும்.

முன்மொழியப்பட்ட 23 தீர்மானங்களையும் கட்சி உறுப்பினர்கள் நிராகரித்ததால், கட்சி ஒருங்கிணைப்பாளர் ஓபிஎஸ் வெளிநடப்பு செய்தார், மேலும் இணை ஒருங்கிணைப்பாளர் எடப்பாடி கே.பழனிசாமிக்கு ஆதரவாக கட்சிக்கு ஒற்றை தலைமை முறையை கொண்டு வர வேண்டும் என்பதே ஜி.சி உறுப்பினர்களின் ஒரே கோரிக்கை என்று அறிவித்தார்.

கோஷம் எழுப்பிய குழப்பமான காட்சிகளுக்கு மத்தியில் கூட்டம் தொடங்கியவுடன், ஏற்கனவே தீர்மானிக்கப்பட்ட தீர்மானங்கள் நிறைவேற்றும் நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டது. அவற்றில் முதலாவது ஒருங்கிணைப்பாளர் ஓ பன்னீர்செல்வத்தால் முன்மொழியப்பட்டது மற்றும் பழனிசாமி அவர்களால் ஆதரிக்கப்பட்டது, அவர் தனது சுருக்கமான கருத்துக்களில் முன்னாள் ‘அண்ணா’ என்று அழைத்தார்.

விரைவில், ராஜ்யசபாவிற்கு சமீபத்தில் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட மூத்த தலைவர் சி.வி.சண்முகம் அனைத்து தீர்மானங்களும் “பொதுக்குழுவால் நிராகரிக்கப்பட்டது” என்று அறிவித்தார்.

துணைச் செயலாளர் கே.பி.முனுசாமி கூறுகையில், அனைத்து ஜிசி உறுப்பினர்களும் 23 முன்மொழியப்பட்ட தீர்மானங்களையும் நிராகரித்துள்ளனர். “அவர்களது ஒரே கோரிக்கை ஒரே தலைமைதான்.” ஒற்றைத் தலைமைக்கு ஆதரவான (இபிஎஸ்க்கு சாதகமாக) அத்தகைய தீர்மானம் எடுக்கப்பட்டு நிறைவேற்றப்பட்டால், எதிர்காலத்தில் ஜிசி கூட்டப்படும்போது மற்ற அனைத்து தீர்மானங்களும் ஏற்றுக்கொள்ளப்படும், என்றார்.