விஜய் சேதுபதி, நித்யா மேனன் நடிக்கும் ‘19(1)(a)’ படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் இதோ !!

விஜய் சேதுபதி மற்றும் நித்யா மேனன் நடித்துள்ள ‘19(1)(அ)’ படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள், படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரை வெளியிட்டுள்ளனர். முன்னணி நடிகர்களான விஜய் சேதுபதி மற்றும் நித்யா மேனன் ஆகியோர் இடம்பெற்றுள்ள இந்த போஸ்டர், நித்யாவின் முகம் வழக்கமான புகைப்படமாகவும், விஜய் ஒரே வண்ணமுடையதாகவும் தெரிகிறது.

அறிமுக இயக்குனர் இந்து விஎஸ், இந்தப் படம் நித்யாவின் கதாபாத்திரத்தைச் சுற்றி வருவதாகவும், சேதுபதி, இந்திரஜித் மற்றும் இந்திரன்ஸ் ஆகியோர் படத்தில் முக்கிய வேடங்களில் காணப்படுவதாகவும் பகிர்ந்து கொண்டார். நித்யா மேனன் படத்தைப் பற்றி உற்சாகமாக இருக்கிறார், முன்பு எங்களிடம் பேசும்போது, ​​அவர் வெளியிட்டார், “இந்தக் கதை பல ஆண்டுகளுக்கு முன்பு என்னிடம் சொல்லப்பட்டது, அது என் மனதில் இருந்து வருகிறது. படத்தில் எனக்கு பிடித்த விஷயம் என்னவென்றால், நான் இதுவரை செய்யாத விஷயங்கள் இதில் உள்ளன. கதாபாத்திரம், படத்தின் வேகம், படத்தில் சில காட்சிகள் மற்றும் காட்சிகள் .

இவை அனைத்தையும் நான் என் வாழ்க்கையில் செய்ததில்லை. இப்படத்தில் விஜய் சேதுபதி எழுத்தாளராக நடிக்கிறார். “தமிழகத்தில் பிறந்து கேரளாவில் வசிக்கும் எழுத்தாளராக சேதுபதி நடிக்கிறார். எனவே, அத்தகைய பாத்திரம் விஷயங்களை அவர் எவ்வாறு பார்க்கிறார் மற்றும் கையாள்வதில் ஒரு தனித்துவமான உணர்வுடன் இருக்கிறார். அவருடன் பணிபுரியும் போது, ​​சேதுபதியின் உள்ளார்ந்த குணம் அது என்பதை நான் கண்டேன். எனவே, அவருக்கு பாத்திரத்தை எழுதுவது அவ்வளவு கடினமான பணியாக இல்லை, ”என்று இயக்குனர் கொச்சி டைம்ஸிடம் கூறினார்.