கமல்ஹாசன் விஜய்க்கு தொலைபேசி மூலம் பிறந்தநாள் வாழ்த்துக்களை தெரிவித்தார்

வாரிசு ‘ நடிகர் விஜய் நேற்று தனது 48வது பிறந்தநாளைக் கொண்டாடுகிறார், மேலும் சமூக ஊடகங்கள் நடிகருக்கு ரசிகர்கள் மற்றும் சினிமா நட்சத்திரங்களின் அன்பான வாழ்த்துக்களால் நிரம்பி வழிகின்றன.

நடிகரின் அற்புதமான நாளில் விஜய் மற்றும் அவரது படங்கள் சமூக தளங்களில் ஆதிக்கம் செலுத்துகின்றன. விஜய் திரு ஹாசனுடன் ஒரு சிறந்த பிணைப்பைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார், அதே சமயம் முன்னவர் பல கட்டங்களில் பிந்தையவரைப் பாராட்டியுள்ளார். பழம்பெரும் நடிகர் மீதான தனது அபிமானத்தையும், அவர் மீதான தனது அன்பையும் விஜய் பகிர்ந்துள்ளார். விஜய்யின் 48வது பிறந்தநாளான இன்று கமல்ஹாசன் விஜய்யை தொலைபேசியில் தொடர்பு கொண்டு வெற்றி பெற வாழ்த்து தெரிவித்ததாக கூறப்படுகிறது.

கமல்ஹாசன் சமீபத்தில் ‘விக்ரம்’ படத்தின் மலேசியா ப்ரோமோஷனின் போது விஜய் அய்யாவை அழைத்தார், பின்னர் அவர் பின்னர் தெளிவுபடுத்தினார், பழைய நாட்களில் சிவாஜி கணேசன் அவரை அழைப்பது போல அவரை அய்யா என்று அழைத்தார். கமல்ஹாசனும் விஜய்யுடன் ஒரு படத்தில் கைகோர்க்க ஆர்வமாக இருப்பதாகவும், எதிர்காலத்தில் சரியான நேரத்தில் அவர் இணைவார் என்றும் உறுதியளித்துள்ளார்.

இதற்கிடையில், விஜய் அடுத்ததாக வம்சி பைடிபள்ளி நடிக்கும் படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டர் வெளியிடப்பட்டுள்ளது, மேலும் படத்திற்கு ‘வரிசு’ என்று தலைப்பு வைக்கப்பட்டுள்ளது. இப்படத்தில் விஜய் ஒரு பணக்கார தொழிலதிபராகக் காணப்படுவார் என்றும், நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு நடிகருக்கு இது ஒரு உணர்வுபூர்வமான குடும்பப் படமாக இருக்கும் என்றும் கூறப்படுகிறது. ராஷ்மிகா மந்தனா நாயகியாக நடிக்கிறார், மேலும் இந்த படத்தில் பல பிரபலமான முகங்களும் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர்.